Help cảm ơn sư phụ jetleecb :D 300%/1 tuần

Status
Not open for further replies.

Forex là nơi kiếm tiền rất tốt cho ai biết nghiên cứu và kiên trì, ko phải là nơi làm giàu. Kiến thức về forex cực kì rất đơn giản.... các bạn có thể vận dung binh pháp tôn tử vào cũng được... nhưng quan trọng nhất vẩn là kiếm cho mình 1 system phù hợp.

Lợi nhuận trước mắt là ko chắc chắn, khi nào các bạn nắm vững dc system của mình thì các bạn sẽ ko còn lo lắng nhiều về csống

- Có 2 cách mà các bạn có thể tham gia :
1 - các bạn có thể kiểm tiền thông qua những bonus, những event free...
2 - kiếm tiền qua các hình thức kiếm tiền qua mạng (Cap , PTC, PTU,offer v.v....)

Chú ý 1 điều : forex ko phải là nơi các bạn thiếu tiền tham gia... phải dùng tiền nhàn hạ hoặc xem đó là học hỏi. Còn a mà đang túng thiếu thì ko nên tham gia.

pro cho cái yahoo với. học hỏi thêm kinh nghiệm của pro. tớ trade cũng đi hơn 40 chai rồi

pro cho cái yahoo với. học hỏi thêm kinh nghiệm của pro. tớ trade cũng đi hơn 40 chai rồi
Forex có thắng thì phải có thua chứ bác, hnay mình thắng 1 coi chừng ngày mai mất 10 vì chủ quan đó, chơi forex thì đừng nên tự tin lúc nào cũng thắng, quan trọng là mình có giữ dc túi tiền của mình ko và làm nó ngày càng to lên, chứ làm 1 năm bùng trong 1 ngày thì cũng thành công dã tràn (mất niềm tin, mất thời gian,...), quan niệm của mình vẫn chỉ là trade lâu dài chứ ko scalping. Chỉ đánh lớn khi thấy 1 cơ hội thật rõ ràng và tỷ lệ risk cực thấp.

Forex này thấy khó quá, chắc mình chưa đủ trình độ để chơi rồi. Cảm ơn bạn chia sẻ kinh nghiệm

mình mới áp dụng được lý thuyết của thầy tốt có 5 ngày :)à. Cuối tháng sẽ up luon nguyên tháng cho cả nhà view. Thanks bạn đã quan tâm

- - - Updated - - -

Rất hân hạnh được tiếp thu :)

hôm nay 26 rồi... bác up thành quả nguyên tháng lên cho anh em xem với nào.... :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week