Help cảm ơn sư phụ jetleecb :D 300%/1 tuần

Status
Not open for further replies.

henrrymagic

Junior
Reactions
68
MR
0.000
Từ captcha, đến offer, đến PTU ( chưa ra gì :D), thấy mình k hợp vs kiểu làm công ăn lương nữa :D. dù làm có tiền nhưng công việc cực kì chán, k có tí hứng thú nào. Tìm tòi forex, đọc được cuốn Japanese Candlestick Charting Techniques của STEVE NISON ( sưu tầm lâu r giờ mới mở ra đọc). Sẵn trên trường đang học môn Ngoại Hối ( DH Ngoại Thương) thì thấy mình có hứng thú với forex :D. vào forum thi thấy anh cường (jetleecb) đóng lớp dc 3 ngày rồi ( hơi tiếc :(( ) và rồi Pm ảnh cả tuần để mong ảnh mở lớp mới :D. nhưng r vì công việc bận anh cường k mở dc. Tuy vậy hên hên dc ảnh kêu ra cf train cho 1 buổi :D. Hiểu dc thêm kha khá thứ, và dc ảnh chia sẽ chiến thuật ( giặc đuổi qua sông + đánh trả dồn ) :)) nhưng vì do trình còn gà nên tuần đầu bay mất 1 tk 10$ :D. Giờ cảm nhận dc thị trường nên kiếm dc kha khá. Không biết về lâu dài thi sao nhưng được như bây giờ cũng xin cảm ơn a nhiều :D. Mong là kế hoạch sắp tới của anh em mình sẽ thực hiện được. Chúc a làm việc vui vẻ và hiệu quả :)

Đây là profit sau 5 ngày của mình: ( 300%)

P/s: Topic k có ý khoe hàng hay show gì cả, chỉ muốn cho mọi người biết anh jetleecb thật sự tâm huyết với forex và rất muốn chia sẻ kinh nghiệm của mình đến mọi người. Nếu được thì các bạn hãy pm anh và luyện tập :)

Attachments

5.9 KB · Views: 100
Nhìn vô cái hình chả hiểu gì hết . thôi ra :binhsua155:

Nhìn vô cái hình chả hiểu gì hết . thôi ra :binhsua155:

đúng là ông bôi đa tình chơi cái này là mua vào bán ra ăn chênh lệch của các cổ phiếu , hay 1 cái gì gần như thế phải ko bác chủ thớt :D

train tao voi may,tao dang doi ne.huhu

Mày cứ pm trực tiếp cho a jetleecb đi. tao chưa đủ khả năng để train đâu. :D. Thôi wa nhà ghệ cái đã.

- - - Updated - - -

đúng là ông bôi đa tình chơi cái này là mua vào bán ra ăn chênh lệch của các cổ phiếu , hay 1 cái gì gần như thế phải ko bác chủ thớt :D

Cũng gần như cổ phiếu mà k phải cổ phiếu bạn. Thị trường này thanh khoản ngon gấp trăm lần cổ phiếu. Chạy 24h và ác chiến hơn cổ phiếu :D

Cũng đang đọc cuốn Japanese Candlestick Charting Techniques của STEVE NISON... cũng đang thử áp dụng mấy cái kĩ thuật trong đó...ko bít có nên cơm cháo j` ko đây :)

Forex là nơi kiếm tiền rất tốt cho ai biết nghiên cứu và kiên trì, ko phải là nơi làm giàu. Kiến thức về forex cực kì rất đơn giản.... các bạn có thể vận dung binh pháp tôn tử vào cũng được... nhưng quan trọng nhất vẩn là kiếm cho mình 1 system phù hợp.

Lợi nhuận trước mắt là ko chắc chắn, khi nào các bạn nắm vững dc system của mình thì các bạn sẽ ko còn lo lắng nhiều về csống

- Có 2 cách mà các bạn có thể tham gia :
1 - các bạn có thể kiểm tiền thông qua những bonus, những event free...
2 - kiếm tiền qua các hình thức kiếm tiền qua mạng (Cap , PTC, PTU,offer v.v....)

Chú ý 1 điều : forex ko phải là nơi các bạn thiếu tiền tham gia... phải dùng tiền nhàn hạ hoặc xem đó là học hỏi. Còn a mà đang túng thiếu thì ko nên tham gia.

Forex là nơi kiếm tiền rất tốt cho ai biết nghiên cứu và kiên trì, ko phải là nơi làm giàu. Kiến thức về forex cực kì rất đơn giản.... các bạn có thể vận dung binh pháp tôn tử vào cũng được... nhưng quan trọng nhất vẩn là kiếm cho mình 1 system phù hợp.

Lợi nhuận trước mắt là ko chắc chắn, khi nào các bạn nắm vững dc system của mình thì các bạn sẽ ko còn lo lắng nhiều về csống

- Có 2 cách mà các bạn có thể tham gia :
1 - các bạn có thể kiểm tiền thông qua những bonus, những event free...
2 - kiếm tiền qua các hình thức kiếm tiền qua mạng (Cap , PTC, PTU,offer v.v....)

Chú ý 1 điều : forex ko phải là nơi các bạn thiếu tiền tham gia... phải dùng tiền nhàn hạ hoặc xem đó là học hỏi. Còn a mà đang túng thiếu thì ko nên tham gia.
Xin hỏi là bác chơi sàn nào thế,và bác có ở Hn ko cho ư xin 1 hẹn cafe nc đ ko

Hic, mình cũng tiếc lắm! Tuần rồi có lớp training nhưng xui tối lại có việc đột xuất. :binhsua32:

Woww danh sư xuất cao đồ cái đó là chuyện thường rồi :) nhưng mà lần sau nếu có mem nào mở thêm topic nữa thì nó sẽ không ở trong box này đâu nhá!. Chúc mừng cậu nhưng mà để sống được thì cậu cần tìm hiểu thêm nữa, có thể bây giờ market đang cho cậu ăn quả ngọt đấy, ;)

chủ thớt show proof 3 tháng được k :m021:

5 ngày ngắn quá :m021:

mình mới áp dụng được lý thuyết của thầy tốt có 5 ngày :)à. Cuối tháng sẽ up luon nguyên tháng cho cả nhà view. Thanks bạn đã quan tâm

- - - Updated - - -

Woww danh sư xuất cao đồ cái đó là chuyện thường rồi :) nhưng mà lần sau nếu có mem nào mở thêm topic nữa thì nó sẽ không ở trong box này đâu nhá!. Chúc mừng cậu nhưng mà để sống được thì cậu cần tìm hiểu thêm nữa, có thể bây giờ market đang cho cậu ăn quả ngọt đấy, ;)

Rất hân hạnh được tiếp thu :)

đang chơi cái này nhưng toàn thua ,chủ thớt có thể chia sẻ vài điều không hix:binhsua155:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week