Help Cảm nhận sau 3 h liền gõ captcha

A va ta hú ù :D

Kinh dị quá :D

cứ làm nhiều sẽ thành quen thôi @@ em đã bị trĩ
mình bị cận loạn , cong cột sống , rối loạn trầm cảm :(
ko làm thì chết đói :D, ai thấy hợp thì làm thôi chứ trĩ ,cận ,cong cột sống là do ngồi nhiều,sai cách, cách khắc phục: ngồi ngay ngắn ,lưng thẳng, chớp mắt đều, hít thở sâu, khoảng nửa tiếng giải lao cho mắt và cột sống ,làm ngày 2-3 tiếng nếu làm nhiều hơn nên mua thuốc bổ mắt uống, nghỉ ngơi đầy đủ ,kết hợp tập thể dục đều đặn là ko sao-p/s: captcha toàn đánh buổi tối hay thức khuya dậy sớm, dù có biện pháp nào cũng ảnh hưởng ít, nhiều đến sức khoẻ nên đây là công việc chống cháy lúc đói, chứ ai chả muốn có công việc ổn định hơn :D

Bữa gõ thử 20p mà ko đủ kiên nhẫn
cái này ko phải muốn là đánh đâu, thứ nhất chọn dự án làm: tuỳ khả năng, sở thích ,rate, pay đều ko, bla bla :D thứ hai là đọc rule, cách đánh của nó, thứ ba là chọn soft tốt để làm, chọn khung giờ chính để làm như mình là sáng 4h-6h sáng, rãnh đánh tiếp buồn đi chơi ;), cái này còn tuỳ tính cách của con người: cap phù hợp với người thích ngồi chỗ làm ko muốn vận động chân tay nhiều, gõ phím quen :D

chưa làm bao giờ, chắc cũng thử cái cho bik :D

nhớ ngày bắt đầu làm , lúc đó vấn đề mình chỉ sợ vấn đề duy nhất là sợ nó ko load nên log vào code ra ào ào chỉ cắm đầu gõ và chỉ sợ nó ko load , ko suy nghĩ nhiều

nhớ ngày bắt đầu làm , lúc đó vấn đề mình chỉ sợ vấn đề duy nhất là sợ nó ko load nên log vào code ra ào ào chỉ cắm đầu gõ và chỉ sợ nó ko load , ko suy nghĩ nhiều
gg wp :D

Mình gắn bó với capt 2 năm :D:D:D
Nhớ mùa đông trước 3h sáng là giờ vàng của Mega, ngày nào cũng lọ mọ dậy ngồi trùm chăn kín đầu, nhưng 2 bàn tay bỏ ra ngoài gõ 1 hồi lạnh buốt tê cứng ko capt nhanh nổi, mà mang găng tay thì ko capt đc nên mua cái găng tay về cắt hết phần ngón xỏ vào cũng đỡ giá buốt đc chút, :oops::oops::oops:
Capt rèn đc đc cho người tính kiên trì, chịu khó....
Nhớ capt quá, :( :( :(

Nhớ mùa đông trước 3h sáng là giờ vàng của Mega, ngày nào cũng lọ mọ dậy ngồi trùm chăn kín đầu, nhưng 2 bàn tay bỏ ra ngoài gõ 1 hồi lạnh buốt tê cứng ko capt nhanh nổi, mà mang găng tay thì ko capt đc nên mua cái găng tay về cắt hết phần ngón xỏ vào cũng đỡ giá buốt đc chút, :oops::oops::oops:
nhớ quá thì tối nay 3h lại thức gõ lại thử đi bạn hiền :p

vậy ra cái bạn mà ghi comment cắt cái bao tay ở chỗ ngón tay để dễ gõ trong mùa đông chính là bạn à?????oh đến bây giờ mình vẫn còn nhớ câu đó

vậy ra cái bạn mà ghi comment cắt cái bao tay ở chỗ ngón tay để dễ gõ trong mùa đông chính là bạn à?????oh đến bây giờ mình vẫn còn nhớ câu đó
Có thể đó là cmt của mình, mà ý tưởng này thì chắc đụng hàng nhiều lắm, đa số mem capt ở miền Bắc từng thử qua để chống chọi với cái lạnh khi dậy capt đêm :):):)
nhớ quá thì tối nay 3h lại thức gõ lại thử đi bạn hiền :p
;) , dạo này mình đổ đốn, càng ngày càng lười nên toàn ngủ tới 7,8 h ko àh :D :D :D

1h bác gõ đc bao nhiêu cái

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week