Help Cảm nhận sau 3 h liền gõ captcha

Phải nói là rất thú vị. Tiền cứ nhảy đều đều. :D
Nhược: đau cổ, căng mắt, đầu tư mua proxy khá nhiều, làm nhiều dễ bị trĩ đấy :(
Ưu: không sợ scam, nếu giỏi thì kiếm cũng khá
Bác nào có kinh nghiệm nhìn hình thì share nhé!
nhìn avata mà nước miếng chảy ừng ực ừng ực :D

Mình hơn 100 WPM nhưng phải nói thật là ko gõ đc 10-15$ 1 ngày đâu, đơn giản là ko đủ kiên trì :))
Cho dù bạn có gõ đc cả 20 ngón đi nữa nhưng mà làm biếng, lười thì cũng chả gõ nổi đâu :)

Còn việc gõ thế nào, nhìn code ra sao thì cái đó là do làm theo thời gian, làm nhiều riết nó sẽ quen
gõ pix 15$ 1 ngày ko cần thiết phải SP cho cao chỉ cần SP 25 là đc rồi cái ăn thua chịu ngồi gõ ko thôi :))

Tốt nhất mua cái bô để đi WC +cái bàn để ăn + cái gối để dựa vừa làm việc vừa ăn vừa nghỉ ngơi ngay tại máy tính . để tiện làm việc 24/7 sẽ đạt hiểu qua cao hơn:). Lưu ý: Tránh xem phim XX để tránh hoang mang ko tập trung làm việc:oops:. Chúc bạn thành công

đề nghị mặc áo khoác vào,ko thì toàn là dôm xề,mình thì hệ miễn dịch rồi=]]
Hì. Áo vẫn mặc bác ạ. rất nghiêm chỉnh ạ.

em chịu không chơi đc khoản này cắm mắt cắm mũi vào gõ đau hết cả mắt.em chơi điện tử cả ngày nó còn không căng thẳng bằng việc chỉ ngồi nhìn và gõ vài cái kí tự lặp đi lặp lại suốt mấy giờ đồng hồ.Đến giờ là em vẫn phục mấy bác làm đc cái capcha này ạ.sức chịu đựng của mấy bác cạp phải nói là rất bá đạo.nói thật ngồi gõ mấy cái kí tự lặp đi lặp lại trong suốt mấy tiếng thế này cũng chả khác gì ngồi trong tù và đi đi lại lại trong căn phòng trống vậy :v

em chịu không chơi đc khoản này cắm mắt cắm mũi vào gõ đau hết cả mắt.em chơi điện tử cả ngày nó còn không căng thẳng bằng việc chỉ ngồi nhìn và gõ vài cái kí tự lặp đi lặp lại suốt mấy giờ đồng hồ.Đến giờ là em vẫn phục mấy bác làm đc cái capcha này ạ.sức chịu đựng của mấy bác cạp phải nói là rất bá đạo.nói thật ngồi gõ mấy cái kí tự lặp đi lặp lại trong suốt mấy tiếng thế này cũng chả khác gì ngồi trong tù và đi đi lại lại trong căn phòng trống vậy :v
ngôi sẽ quen thôi bạn a, làm captcha quen rôi mà không làm thấy nhớ lắm!

thuốc bổ mắt đây

Bị trĩ rồi thì có làm được không :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week