Cảm nhận của tôi về hôm nay và Xin mod xử lí bạn này dùm!!!!!?

Đã banned BoSua.

Upvote 0
Các bác vào mà xem này! Cùng là người trên MMO với nhau cả mà dùng từ ngữ ác thế sao :(
hồi lúc em mới tham gia cũng bị các bác ném gạch vỡ đầu nè :((

Upvote 0
typhummo coi lại, chứ viết sai chính tả nhiều quá, đừng đem văn nói vào văn viết, đọc mãi mới hiểu được bác :(

Upvote 0
Tránh sao đc hả chủ thớt, đừng có quá bi quan.mmo4vn ai là người chả nhiều gạch.Đôi khi lịch xoạch quá cũng nhạt...Nhưng chú bosua thì ác thiệt. Ngôn ngữ....

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

Đã banned BoSua.
Chắc Mod đã pm cho bosua?Có nhanh quá k à?Nhỡ đâu trong inbox bosua cũng có cái gì đó...?

Upvote 0
Các bác vào mà xem này! Cùng là người trên MMO với nhau cả mà dùng từ ngữ ác thế sao :(
hồi lúc em mới tham gia cũng bị các bác ném gạch vỡ đầu nè :((

Mình vừa mới tham gia thôi, cũng nhận được khá nhiều lời xúc xiểng. Cố nói năng lịch sự, dùng từ chính xác, rút kinh nghiệm từ những người đi như bác, chắc sẽ bị ít gạch hơn :binhsua119:

Upvote 0
Chắc Mod đã pm cho bosua?Có nhanh quá k à?Nhỡ đâu trong inbox bosua cũng có cái gì đó...?

ý bạn nói vậy là sao, bosua comments ở bài viết đó (hình 2) rùi sau đó gửi thêm cái tin nhắn tới cho mh nữa? (hình 1). Mh đọc thấy bùn, nên mới post lên đây, còn 1 số bạn cũng comments chửi ở bài viết đó.

Upvote 0
Thì cũng chỉ tại ông tiphu chơi 2 cái topic khen lấy khen để thằng AR này (khen còn hơn cả LR) rồi thu mua ồ ạt sau đó vào bảo nó scam, scam xong vẫn mua mà mua giá bèo thì người ta phản ứng cũng dễ hiểu :)).

Sao vậy, khen, PR cho nó, tâng bốc nó đến tận mây trắng mây xanh mà nó vẫn cho cục gạch frozen vô mặt à :))

Upvote 0
góp ý: cái topic chủ thớt mở ra làm cái title là AR scam thì có thể ghi cảnh báo AR đã BAN acc chưa có lý do.
sau các comment thì chủ topic điều hướng sang thu mua một cách rẻ bất ngờ làm anh em phản ứng là khó tránh khỏi...rồi các giải thích nó ko hợp cho lắm. còn chuyện mem quá khích thì đã có MOD sử lý-đội ngũ nhân viên đầy năng lực và nhiệt huyết. đôi khi chưa sử lý hết thì bạn có thể repost các hành vi thiếu văn hóa.
dù gì cũng là lời nói các bên nên suy nghĩ trước khi phát ra.cũng là bài học cho chủ thớt cần suy nghĩ trước khi làm một việc. đừng có buồn(động viên tí)-----> mình làm thì mình nhận thôi
ở MMO thì phải rèn luyện tinh thần thép và cái đầu cứng(tránh gạch ngói hội đồng):D

Upvote 0
Thì cũng chỉ tại ông tiphu chơi 2 cái topic khen lấy khen để thằng AR này (khen còn hơn cả LR) rồi thu mua ồ ạt sau đó vào bảo nó scam, scam xong vẫn mua mà mua giá bèo thì người ta phản ứng cũng dễ hiểu :)).

Sao vậy, khen, PR cho nó, tâng bốc nó đến tận mây trắng mây xanh mà nó vẫn cho cục gạch frozen vô mặt à :))

thì công nhận nó cũng ngon thiệt, khi đó nó có bonus nên mới cố gắng ref kiếm chút $, nhưng do mọi người cheat nhiu quá nên giờ nó k cho rút, cũng k có bonus nữa? giờ nó tiến hành ban acc.

Upvote 0
góp ý: cái topic chủ thớt mở ra làm cái title là AR scam thì có thể ghi cảnh báo AR đã BAN acc chưa có lý do.
sau các comment thì chủ topic điều hướng sang thu mua một cách rẻ bất ngờ làm anh em phản ứng là khó tránh khỏi...rồi các giải thích nó ko hợp cho lắm. còn chuyện mem quá khích thì đã có MOD sử lý-đội ngũ nhân viên đầy năng lực và nhiệt huyết. đôi khi chưa sử lý hết thì bạn có thể repost các hành vi thiếu văn hóa.
dù gì cũng là lời nói các bên nên suy nghĩ trước khi phát ra.cũng là bài học cho chủ thớt cần suy nghĩ trước khi làm một việc. đừng có buồn(động viên tí)-----> mình làm thì mình nhận thôi
ở MMO thì phải rèn luyện tinh thần thép và cái đầu cứng(tránh gạch ngói hội đồng):D
report chứ ko phải repost nhé =)) lão cẩn thận kẻo ăn gạch =))

Upvote 0
Góp ý: Member nói bậy =>> Ban forever (trong room nhiều phụ nữ và trẻ nhỏ)
@Chủ thớt: bạn bớt kiêu đi 1 tý, bạn là pro nhưng nhiều mem hỏi bạn toàn bơ đi, ko trả lời gì cả, chỉ có upppppp thôi àh

Upvote 0
Mình đã nói ngay từ đầu, tàu khựa mãi mãi vẫn là khựa, ko có cái gì hay và đẹp ở khựa cả mà bác vẫn cứ nói cái hay cái đẹp của khựa ta cứ học hỏi :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom