• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cài win 8 làm offer như rùa

w8 khởi động nhanh.Nhẹ nhàng,Quá chuẩn cho làm offer :))
Mỗi tội ko chơi được CF =))

em xài win XP Ram 512 làm off các bác nghĩ nó ntn nhỉ ;)):m187::m187:

XP ram 512 mình nghĩ làm offer thì chẳng nhằm nhò gì, chạy tẹt ga.

:binhsua79: win8pro hé hé ngon lành restar mât 1p thôi mà :binhsua07:

Mình chạy win8 nhẹ như gió chạy ầm ầm vì là core i7 còn của các bạn ko biết cấu hình thế nào, nói chung thích hơn win7 :binhsua79:
i7 giờ giá nhiêu tiền bác.
em chỉ i3 thui.

core i3 ram 4g có thể cài win8 k mấy bác... nếu cài thì tốc đọ e nó ra sao... mong đc tư vấn.

mình thấy W8 chạy mượt mà, chỉ mỗi tội mình cài đụng cái bản win bị lỗi nên có vài lỗi khi chạy vài tool mmo.
W8 goooood

core i3 ram 4g có thể cài win8 k mấy bác... nếu cài thì tốc đọ e nó ra sao... mong đc tư vấn.

thế các thánh chưa tìm hiểu gì về win 8 à. cơ bản máy bt cũng cài dc win 8 miễn đủ cài win 7. về mọi mặt thì win 8 đều thấy trội hơn win 7.

thế các thánh chưa tìm hiểu gì về win 8 à. cơ bản máy bt cũng cài dc win 8 miễn đủ cài win 7. về mọi mặt thì win 8 đều thấy trội hơn win 7.
ý e hỏi là cái tốc độ nó như thế nào nếu cấu hình e như thế... offer thì có nên cài win8 k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd
Back
Top Bottom