• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cài win 8 làm offer như rùa

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Mình mới cài xong w8 nghĩ nó chạy mượt ai dè fake xong thì mẹ ơi chạy rùa còn hon w7 ultimate. Các bác có ai bị vầy không chỉ mình cách khăc phục với

win 8 nhanh hơn win 7 nhưng phần cứng phài là các đời sau của các dòng main + cpu + chip +card

Win 8 nhiều phần mềm chạy ì lắm hic

Mình cài win 8 + cả đống soft mà thấy chạy vẫn mượt mà, iu và cuồng win 8 mất rồi :x

mình cài win 8 hay bị treo máy lắm, cứ lâu lâu đùng 1 phát treo máy, làm phải tắt nóng!, hại máy quá

thớt có sao ko đấy. win8 phải nói là hơn đứt win 7 về tốc độ ấy chứ. đang gắn bó với em win8 nè

cài win 7 được 1,2 lần rồi quay về XP, 5 năm rồi chỉ chạy XP :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Thớt nói WIN 8 ko = win 7 thì Microsoft cũng phải bó cánh!
MozilaFirefox 17 chạy cực mượt.
Sandboxie đã update mới nhất chạy đc cho win8 (ko nhớ v) VMWare thì ko cần phải nói.
Chốt lại một cậu coi lại cấu hình máy!

Nghe nói Offer làm = Linux lead ầm ầm :m098:
Đùa tý chứ cài win xp là tiện nhất. Nhiều tab, ít hiệu ứng, dễ dùng

Last edited by a moderator:
Win7 thần thánh nhé, h dùng xp lại thấy ngán

Nghe nói Offer làm = Linux lead ầm ầm :m098:
Đùa tý chứ cài win xp là tiện nhất. Nhiều tab, ít hiệu ứng, dễ dùng

thế á :m000: thôi ta qua ubuntu 12.04 :m196:

Win 8 chạy mượ mà như gió vậy

Mình chạy win8 nhẹ như gió chạy ầm ầm vì là core i7 còn của các bạn ko biết cấu hình thế nào, nói chung thích hơn win7 :binhsua79:

Win 8 có chạy nhanh hay chậm còn phụ thuộc vào cấu hình của từng máy, cấu hình máy yếu mà cài win 8 vào thì chậm là chuyện bình thường.

hic mình còn dính con cỏe 2 duohon 3 nam trước . ram 1g thôi . ôi giờ sao nâng lên đây

hic mình còn dính con cỏe 2 duohon 3 nam trước . ram 1g thôi . ôi giờ sao nâng lên đây
ấn nhầm mợ nút thank ._________.!!
Cấu hình dư sức trạy win xp mà. Làm off cần đòi hỏi nhiều đâu :m098:

Mình thì cứ Xp là tuốt tuốt :))
Cậu này chắc chưa thử win8.
Lúc trc tui cũng cuồng xp như teen cuồng k-pop.
Sau khi windows xp bị virus mần thịt, thay vì ghost lại, tui cài thử win8, và... ghiền nó cho đến giờ.
Có điều win8 còn kén phần mềm. Chơi CF éo được.

Ôi giời chủ thớt ram có 1G mà dám cài win 8 ak :)), nay mà còn xài ram 1G hàng hiếm :D. Thay ram khác đi bạn không thì coi máy có 2 khe gắn ram thì gắn thêm vào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,923
171,000
Latest member
gachbongvn
Back
Top Bottom