CÀI MOCA.vn – NHẬN QUÀ THẢ GA

da reg 0917081186

Ban chuyen khoan giup minh nhe, minh dang can de vẻr tai khoan, so tk minh se gui tin nhan
Cậu ơi. Xác nhận inbox cái. Mình hiện ko có VCB với lại giờ mà ex 30k thì mất fee 22k rồi. Mình chuyển vào Moca cho cậu rồi cậu tự rút về bank nhé.

cau cho minh the vina nhe?/ ma muon tieu thi nhu the nao minh vao thay toan phai thanh toan VISA voi ma khuyen mai

chủ thớt tiếc tiền định k refback nhưng cuối cùng cũng phải refback:D
Cho em xin. Bác chém quá
cau cho minh the vina nhe?/ ma muon tieu thi nhu the nao minh vao thay toan phai thanh toan VISA voi ma khuyen mai
Trong phần thanh toán chỗ ViSa đó cậu click vào nó sẽ hiện cho phép chọn giữa Visa và ví Moca. Chờ tý tớ mua mã thẻ rồi inbox cậu nhé

Đã thanh toán 30k qua thẻ Vina
Thank và chúc cậu vui vẻ

h còn áp dụng ko mai mình ref cho

h còn áp dụng ko mai mình ref cho

Áp dụng đến 05.12 nhé bạn. Cũng có thể sẽ hết hạn mức sớm hơn nếu có nhiều người ref quá Moca sẽ dừng trc thời hạn.

xac nhan da nhan duoc the, ma cau oi to vao mua the tien bi tru 49k ma khong thay the dau ca, vao xem danh sach giao dich chi thay chua thanh toan

xac nhan da nhan duoc the, ma cau oi to vao mua the tien bi tru 49k ma khong thay the dau ca, vao xem danh sach giao dich chi thay chua thanh toan

Cậu chụp cái ảnh lên đây xem nào. Hoặc inbox cũng đc

Còn hơn 3 ngày cho cơ hội nhận ngay 50k vào tài khoản Moca khi liên kết thành công thẻ của các ngân hàng VCB, MSB, HSBC, ACB, SCB, OCB,

Last edited:
Hôm nay mệt quá. Mình đi ngủ đã nhé. Các bác cứ ref rồi inbox số đt. Mai dậy mình thanh toán ref back 1 thể.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week