CÀI MOCA.vn – NHẬN QUÀ THẢ GA

Mình nhập mã giới thiệu rồi. Khi nào thì được 10k vậy? Có cần inbox sđt ko?
Chương trình lần trước đã hết hạn rồi bạn nhé. Chương trình lần này ko có tặng gì cho người giới thiệu cả nên sẽ ko có bonus đâu. Cậu chờ đến 28 nhập mã khuyến mãi VCB thì sẽ đc 45k khi nạp thẻ 50k

Thêm một lựa chọn thẻ để bạn thanh toán Moca, HSBC là ngân hàng tiếp theo hợp tác cùng Moca để đem đến cho khách hàng thật nhiều tiện ích. Tải Moca, liên kết thẻ HSBC để nhận các ưu đãi hấp dẫn khi thanh toán nhé.

Thông tin chi tiết chương trình:

Chương trình 1: Nhập mã CHAOMOCA để được giảm giá 50.000 đồng cho giao dịch nạp tiền điện thoại từ 100.000 đồng trở lên (các mạng Vinaphone, Mobifone và Viettel). Mã CHAOMOCA có hiệu lực từ ngày 01/09/2017 đến hết ngày 10/11/2017.

Thời gian diễn ra chương trình: 01/09/2017 đến 31/10/2017.

Điều kiện để được ưu đãi giảm 50.000 đồng:

• Tài khoản đăng ký Moca là tài khoản mới.
  • Liên kết thẻ tín dụng và thẻ thanh toán quốc tế HSBC vào App Moca. Thẻ này là thẻ đầu tiên liên kết vào App Moca và chưa từng liên kết vào App Moca lần nào trước đó.
  • Mỗi User mới chỉ nhận được một lần giảm giá duy nhất.
Chương trình 2: Giảm giá 10% khi thanh toán Moca tại hệ thống các đối tác của Moca: McDonald’s, Luna Sushi, Lilya, Colorful Sexy, Hoczita, Nhà hàng Hoa Cát và nhiều ưu đãi khác.

Thời gian diễn ra chương trình: 01/09/2017 đến 30/09/2017.

• Số tiền giảm giá sẽ được trừ trực tiếp vào hóa đơn thanh toán của khách hàng và không được quy đổi thành tiền mặt.
  • Để tham gia chương trình, chủ thẻ HSBC cần tải App MOCA, đăng ký mới và liên kết thẻ mới thành công trong thời gian diễn ra chương trình.
Hệ thống cửa hàng áp dụng:

1. 15 cửa hàng McDonald’s tại Hồ Chí Minh:

• McDonald’s Nguyễn Huệ: 123 - 125 Nguyễn Huệ - Quận 1, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald’s Bưu Điện: 2 Công Xã Paris, Quận 1, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald’s Vivo : 1058 Đại Lộ Nguyễn Văn Linh, Quận 7, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald's ĐaKao: 2-6 Bis Điện Biên Phủ, P.Đa Kao, Quận 1, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald's Bến Thành: 2-2A Trần Hưng Đạo, P.Bến Nghé, Quận 1, TP. HCM
  • McDonald's Phú Lâm: 718 Bis Kinh Dương Vương, P13, Quận 6, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald’s Gò Vấp: 01 Đường Quang Trung, P3, Quận Gò Vấp, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald’s Vincom Masteri: L1-11, 12, 13 Tầng trệt TTTM Vincom Mega Mall - Quận 2, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald’s Siêu Thị Sài Gòn: 460 đường Ba Tháng Hai, Phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald’s Saigon Center: B2 TTTM Saigon Center, 65 Lê Lợi, phường Bến Nghé, Quận 1, Tp Hồ Chí Minh
  • McDonald’s Tân Sơn Nhất: Phòng A1, Tầng trệt, Khu vực thương mại Nhà giữ xe Ga Quốc Nội, Tp. HCM
  • McDonald’s Hoàng Diệu: Tầng trệt, Chung cư H3, 384 Hoàng Diệu, Quận 4, Tp. HCM
  • McDonald’s Phạm Hùng: Tầng trệt, TTTM Centre Mall Phạm Hùng, C6/27 Phạm Hùng, huyện Bình Chánh, TP.HCM
  • McDonald’s Vincom Thủ Đức: Tầng trệt, TTTM Vincom Plaza Thủ Đức, 216 Võ Văn Ngân, Thủ Đức, TP.HCM
  • McDonald’s Âu Cơ: 683 Âu Cơ, Tân Phú, TP.HCM
2. CỬA HÀNG COLORFUL SEXY:

• 294 bis Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP.HCM
  • 330 Nguyễn Trãi, P.8, Q.5, TPHCM
  • 227 Võ Văn Tần, P.5, Q.3, TP.HCM
  • B55D Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, TP.HCM
  • 272 Võ Văn Ngân, Khu Phố 3, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức, TP HCM.
3. CỬA HÀNG LILYA:

• số 365 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Tp HCM.
  • Lưu ý: Khách hàng thanh toán bằng MOCA trên 500.000 VND được tặng thêm 01 món trang sức trị giá 129.000 VND, áp dụng chung với chương trình giảm 10%.
4. CỬA HÀNG LUNA SUSHI:

• 14A Hòa Mỹ, phường Đa Kao, Quận 1, Tp HCM. (offline)
5. WEBSITE HỌC TIẾNG ANH HOCZITA:

• Tặng 20% giá trị nếu nạp gói 5 coin (115.000đ), 10 coin (230.000đ), 20 coin (460.000đ).
  • Tặng 30% giá trị nếu nạp gói 50 coin (1.115.000đ).
  • Tặng 50% giá trị nếu nạp gói 100 coin (2.300.000đ).
  • Ghi chú:
    • Thời gian sử dụng mã code: 30 ngày sau khi chương trình kết thúc.
    • Tất cả khách hàng đăng ký user mới trên website www.hoczita.com sẽ nhận 5 coin tương đương 115.000 đồng (ngoài % giá trị ưu đãi tương ứng cho khách hàng thanh toán qua Moca).
6. NHÀ HÀNG HOA CÁT:

• 348 Tự Lập, F4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.
Để tham gia chương trình, khách hàng thực hiện theo các bước sau:

• Bước 1 - Tải Ứng Dụng trên App Store hoặc Google Play. Đăng ký bằng số điện thoại và kích hoạt Moca.
  • Bước 2 - Liên Kết Thẻ: Chọn biểu tượng Cá nhân/ Thẻ/ Liên kết thẻ. Nhập thông tin thẻ thẻ tín dụng và thẻ thanh toán quốc tế do ngân hàng HSBC phát hành để sẵn sàng sử dụng.
  • Bước 3 - Thanh Toán: Khi thanh toán hàng hóa tại chuỗi cửa hàng nói trên, khách hàng sử dụng điện thoại quét mã QR Code tại quầy để thanh toán và được giảm trực tiếp 10% cho mỗi giao dịch. Khi nạp tiền điện thoại, nhập mã CHAOMOCA để được tặng 50.000 đồng khi nạp thẻ từ 100.000 đồng (áp dụng với tất cả các thẻ tín dụng và thẻ thanh toán quốc tế HSBC).

Mình đăng ký mới mà nhập mã lại báo chỉ dành cho người đăng ký mới nhỉ

Có thể bạn đã từng cài đặt ứng dụng trước đó. Phần mềm moca có chức năng nhận diện thiết bị để tránh trường hợp 1 người đăng ký nhiều tài khoản trên 1 máy. Cậu thử dùng máy khác đăng ký tài khoản mới xem sao.

Từ ngày 28/11 đến 05/12/2017 khi đăng ký tài khoản Moca lần đầu tiên với mã giới thiệu PHONG186 và liên kết thẻ ngân hàng VCB, MSB, ACB, HSBC, SCB thành công. Sau khi liên kết thành công thẻ đó inbox cho mình số điện thoại, Mình sẽ check và kiểm tra sau đó nếu đủ điều kiện mình sẽ nạp cho các bạn thẻ điện thoại 30.000 VNĐ nhé

Từ ngày 28/11 đến 05/12/2017 khi đăng ký tài khoản Moca lần đầu tiên với mã giới thiệu PHONG186 và liên kết thẻ ngân hàng VCB, MSB, ACB, HSBC, SCB thành công. Sau khi liên kết thành công thẻ đó inbox cho mình số điện thoại, Mình sẽ check và kiểm tra sau đó nếu đủ điều kiện mình sẽ nạp cho các bạn thẻ điện thoại 30.000 VNĐ nhé
ủa liên kết xong mình có nhận được 50k từ moca k bác

ủa liên kết xong mình có nhận được 50k từ moca k bác
Cái này tùy ngân hàng nhé. Hiện tại chỉ có các ngân hàng này đang áp dụng là MSB, ACB, HSBC và SCB nhé (xem trên #1). Bạn sẽ nhận đc 40-60k bằng cách nhập mã khuyến mại dành cho từng ngân hàng sau khi liên kết. VCB thì chương trình đã hết rồi, nếu bạn add thẻ VCB thì chỉ nhận được 30.000 mình ref back thui bạn ợ. :D

Cái này tùy ngân hàng nhé. Hiện tại chỉ có các ngân hàng này đang áp dụng là MSB, ACB, HSBC và SCB nhé (xem trên #1). Bạn sẽ nhận đc 40-60k bằng cách nhập mã khuyến mại dành cho từng ngân hàng sau khi liên kết. VCB thì chương trình đã hết rồi, nếu bạn add thẻ VCB thì chỉ nhận được 30.000 mình ref back thui bạn ợ. :D
vậy mà thằng kia bảo liên kết xong được tặng 50k :mad::mad:

vậy mà thằng kia bảo liên kết xong được tặng 50k :mad::mad:
Chương trình dành cho VCB đã kết thúc ngày hôm qua. 30.11.2017. Hôm nay sang 01/12/2017 rồi bạn. Và ko đc tặng 50k bạn nhé. Mà là tặng 45k cho nạp thẻ 50k. Nếu bạn đang sở hữu thẻ VCB thì phải chờ tới đợt khuyến mại tiếp theo bạn nhé.

Chương trình dành cho VCB đã kết thúc ngày hôm qua. 30.11.2017. Hôm nay sang 01/12/2017 rồi bạn. Và ko đc tặng 50k bạn nhé. Mà là tặng 45k cho nạp thẻ 50k. Nếu bạn đang sở hữu thẻ VCB thì phải chờ tới đợt khuyến mại tiếp theo bạn nhé.
Có thẻ SCB THÔI

TRA THUONG CHUONG TRINH RA MAT DV TT QUA DD MOCA
Không biết đăng ký cái này khi nào mà hôm qua nhận được 100k qua VCB

Có thẻ SCB THÔI
SCB được đó cậu. nhập mã giới thiệu của mình bạn sẽ nhận 50.000 tièn mặt vào ví Moca + 40.000 mã khuyễn mãi 2SACOM khi nạp thẻ lần đầu tiên nếu nạp thẻ 50.000 vnđ thanh toán từ thẻ Sacombank + 30.000 ref back từ mình + 50% khuyến mại từ Vịtteo trong nhày hôm nay.

TRA THUONG CHUONG TRINH RA MAT DV TT QUA DD MOCA
Không biết đăng ký cái này khi nào mà hôm qua nhận được 100k qua VCB

Chương trình này của Moca liên kết với Vietcombank hoàn tiền 100.000 khi thanh toán hồi tháng 9/2017

RÔI đó ông gửi vô sđt xxxx nha ông
Xong. mã giao dịch 998657 (20.000) và 998652 (10.000). Nạp 2 lần rùi nhé. 30.000 nhé. Thanks
Kiểm trâ và xác nhận giúp mình nhé. ! :D

Last edited:
Xong. mã giao dịch 998657 (20.000) và 998652 (10.000). Nạp 2 lần rùi nhé. 30.000 nhé. Thanks
Kiểm trâ và xác nhận giúp mình nhé. ! :D
đã nhận được, tks ông, mà cái mã kia m mua thẻ 50k nhập vô thì còn 10k à

đã nhận được, tks ông, mà cái mã kia m mua thẻ 50k nhập vô thì còn 10k à
Chuẩn rồi. Nhưng mà mã chỉ dùng đc khi thanh toán nạp tiền là giao dịch đầu tiên của tài khoản Moca nhé. Nếu ko phải giao dịch lần đầu thì sẽ không được đâu.

Thêm nữa là các bác đã đăng ký thành công Timo và có thẻ Timo thì cũng sẽ đc hưởng chương trình khuyến mại này nhé. Timo thuộc VP bank mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom