Tutorial Cài Bluestack 0.8 không card màn hình

quangvu299

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi máy mình không có card màn hình mà giờ muốn cài bluestack 0.8 thì có cách nào ko?

Onboard hả , cách thì vẫn có nhưng có cài đc thì nhiều app cũng ko chạy đc mà c , cài làm j mất công

@@ prefix để tutorial là sao @@

onboard HD 4600 intel chay duoc nhe. :D

Thanks mọi người. Mình nâng ram lên và cài bình thường. Cài apk thì chưa biết thế nào.

Thanks mọi người. Mình nâng ram lên và cài bình thường. Cài apk thì chưa biết thế nào.
nâng ram kiểu j thế c, nhà mình có một máy i7 nhưng chỉ có card onboard thôi, cài đc nhưng vào ads google là nó tối đen màn hình ko thấy j hết, click vẫn bình thường, mấy cái khác vào bt, down app bình thường

máy bàn ram 2g. lên nắp thêm con card RAM bao nhiêu đây các bác.

máy mình có card đâu, vẫn chạy phà phà, lúc bật blue thì nó load màn hình xanh hơi lâu tí thui :p
thi chay van^~ dc... cai dc mot so app lun.. nhung mot so ko cai dc, no yeu cau phai co card GPU.. minh da test tren VPS va laptop cua minh, tren laptop cp card chay bt, nhung VPS thi ko chay dc :D:D:D

chạy bình thường, thằng nào bảo ko chạy đc là nói láo nhé
Đếch biết thì làm ơn im lặng nhé :D , con app nào yêu cầu card thì chạy vào mắt ak , 1 là chạy đc nhưng đen ngòm hoặc treo 2 là ko mở nổi , ok ?? , còn cài đc thì có j đáng nói ak

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom