Cách tối ưu giả lập LDPlayer cho Dual Xeon

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
927
MR
3.324
Insuree Balance
50512|500
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mấy cái này căn bản nhưng có nhiều bạn không biết nên tiện thể mình share luôn, mấy bác nhận tối ưu cái này lấy công 100-200/k 1 lần đấy ạ

Cấu hình Dual Xeon quốc dân: giá khoảng 5-9tr trên thị trường.
Dual Xeon 2680
1070ti
ram 32-124gb (tuỳ mục đích sử dụng)
SSD (tuỳ mục đích sử dụng)

Phần mềm cần thiết: Các bạn tự search gg tải về cài nhé
- Bản window tối ưu: Windown 10 1511
- Sau khi cài thì cài: Easy driver7 win 10 64 bit 7.22.0108
- Cuối cùng là tải driver của nvidia: https://www.nvidia.com/download/driverresults.aspx/172060/en-us/
- Cài đặt ở Nvidia control và power

bản LDPlayer này của tàu khựa thì phải :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

bản LDPlayer này của tàu khựa thì phải :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
máy tính nhà tui main còn dùng của tàu khựa, còn main tàu luôn, bàn phím chuột cũng tàu nên nó cũng khá là đồng bộ :popo_feel_good: :ami_fat_cat_005:

máy tính nhà tui main còn dùng của tàu khựa, còn main tàu luôn, bàn phím chuột cũng tàu nên nó cũng khá là đồng bộ :popo_feel_good: :ami_fat_cat_005:
sản xuất tại tàu thôi , win mà crack có khi cũng của tàu đó , thời win xp win 7 toàn hàng tàu mà :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Bản LDPlayer có phải tải bản tối ưu gì không hay tải trang chủ về tự Debloader vậy bác chủ thớt :popo_bye:
Nếu có nhu cầu không chạy google service thì inbox mình share cho bản super lite siêu mượt.
Còn nhu cầu của mình bình thường nên mình không tối ưu gì cả, mình thử tối ưu nhiều cách rồi nhưng chất lượng vẫn k thay đổi gì(đối với con game của mình). Chỉ có bản super lite không có google là nó mượt hơn thôi

Last edited:
Cho ai thích tự vọc vạch LDPlayer, gỡ quảng cáo và ẩn root cơ bản

Debloating LDPlayer​

Nếu có nhu cầu không chạy google service thì inbox mình share cho bản super lite siêu mượt.
Còn nhu cầu của mình bình thường nên mình không tối ưu gì cả, mình thử tối ưu nhiều cách rồi nhưng chất lượng vẫn k thay đổi gì(đối với con game của mình). Chỉ có bản super lite không có google là nó mượt hơn thôi
bản này chạy titok được không bác

mấy cái cài đặt này ở mức cơ bản. chưa gọi là tối ưu đâu.
ngoài ra bản win ltsc mượt hơn 1511 nhé.
đã từng chạy win 11. 1511

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,667
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom