Cách tạo website để chiến CPC , CPM...và các Net khác

Minh add code thàng adxxx sao ko thấy hiện ads nhỉ , pro nào thông não cái

mình không hiểu lắm giải thích rõ giùm mình được không
Kiểu như đó là ấn tượng khách truy cập trang web bạn ý. Có thể vừa vào nhảy pop luôn được tính là 1. Và có thể vào nó sẽ không có pop.

Minh add code thàng adxxx sao ko thấy hiện ads nhỉ , pro nào thông não cái
Net nào hả bạn

theme mmo4me ad có bit mua ở đâu kô ạ?
mmo là xenforo bạn à

Thớt đang kéo traffic từ nguồn nào. Có thể chỉ thêm về cách làm traffic được không.

Thớt đang kéo traffic từ nguồn nào. Có thể chỉ thêm về cách làm traffic được không.
E kéo traffic từ google bác ah :D. Còn về để có traffic thì như trong bài e cũng nói rồi. Do e làm chủ đề ít người để ý nên SEO cũng ngon :D\

cảm ơn, đang loay hoay chuyển hết blog sang wordpress thì được dc topic này :D
:D :D

Bác chủ thớt cho em hỏi với ạ
Giờ em muốn khi truy cập vào web mới tạo kia nó sẽ tự redirect sang các link khác thì phải làm thế nào ạ :D
Với cả làm sao để nhúng trình xem video của các host bên ngoài ạ. Em nhúng mà nó báo lỗi do không hỗ trợ

Bác chủ thớt cho em hỏi với ạ
Giờ em muốn khi truy cập vào web mới tạo kia nó sẽ tự redirect sang các link khác thì phải làm thế nào ạ :D
Với cả làm sao để nhúng trình xem video của các host bên ngoài ạ. Em nhúng mà nó báo lỗi do không hỗ trợ
google nhé, còn dùng openload.co hiện nay đang hot đấy, up lên lấy code html của nó nhúng vào site là chạy ngon lành cành đào :D

google nhé, còn dùng openload.co hiện nay đang hot đấy, up lên lấy code html của nó nhúng vào site là chạy ngon lành cành đào :D
Hôm qua mình nhúng dạng frame của openload nó hiện lỗi . Nhúng youtube thì lại được. Cảm ơn bạn nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week