Help Cách tạo 1 site DLE để chiến PTU!

up phát cho bài hay và hữu ichs ^^

Anh có thể xin cái bài hướng dẫn để cho các member newbie của mình đọc và làm theo được không nhỉ ^_^

Tất nhiên là được rùi anh. Chỉ cần anh ghi nguồn và thank cho em 1 cái là được. hihihi :D
up phát cho bài hay và hữu ichs ^^

Anh có thể xin cái bài hướng dẫn để cho các member newbie của mình đọc và làm theo được không nhỉ ^_^

Tất nhiên là được rùi anh. Chỉ cần anh ghi nguồn và thank cho em 1 cái là được. hihihi :D

giới thiệu cho nhau, Để rồi DLE mọc như nấm, lượng khách ít đi,các site mới mở, nhìn chủ topic xem, đang đi tuyển Author,rất khó khăn, Nếu chơi ptu. phải biết tập
im lặng.ích kỷ,nói chung là cái thằng share cách làm này và share temp cho Mp4,Mp5 , tất cả đều ngu!, rảnh rỗi!!!rồi tất cả banned IP Vn thì đừng khóc nhé!!!
Mình là dân công nghệ thông tin không không biết gì nhiều về MMO nhưng thấy bạn ăn nói kiểu này thì không bằng 1 thằng trả con. Chủ topic đã viết 1 bài hướng dẫ chi tiết như vậy mà bạn bảo người ta là NGU. Mình cũng không hiểu bạn nghĩ gì nữa!

Tot nhat cac ban dung nen lap sie 3xx khi chua co kinh nghiem bao mat!con ware thi thoai mai di!day la kinh nghiem cua minh!
ko lai phai tra cai gia qua dat do!
chuc anh em MMO phat tai!

mà sao mình đăng kí buyhot vô mail active rồi nó ghi "This account has allready been activated, or more than 24 hours has passed since registration" mà nó chưa gởi thông tin lại cho mình. :(

mà sao mình đăng kí buyhot vô mail active rồi nó ghi "This account has allready been activated, or more than 24 hours has passed since registration" mà nó chưa gởi thông tin lại cho mình. :(
Bạn đã đăng ký rồi nhưng có lẽ bạn dùng email thì nó lâu gửi, mình dùng gmail vài tiếng là nó gửi về.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week