Help Cách tạo 1 site DLE để chiến PTU!

Up cho dân DLE vô giúp
mình chuyên wp chưa đụng tơi wp :">

theo mình thì sửa file index.php hoặc file function , sửa lại số kí tự để ngắt bài là đc

cái khung soạn thảo thì mih paste vô bao nhiêu cụng dc. nhưng khi submit ra bái viết thì tới chỗ nào đó nó tự ngắt ( ko hiện ra trên bài publish)
help me...^^
Cái này nó đã là mặc định của DLE, mình cũng chưa từng nhìn thấy bài viết nào dài đến mức nó phải cắt bớt, nếu mà bài viết của cậu mà dài quá như thế thì cũng không nên gây mệt mỏi cho người đọc.

chu thot set cho ten marry moi dang ky tren site hwarez.net cha post bai duoc dang ky lam chi
Mình chỉ chọn những author đã có kinh nghiệm. Để post bài bạn phải cho mình xem những bài viết của bạn ở các trang khác :|

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

thanks chủ thớt :))
làm đc site r `:-x
Không có chi cảm ơn bạn :D

sao ko stick cái này! cho a e biết rồi làm web lúc đó đỡ spam hơn!

sờ bam web =)) stick sờ spam 4r , giờ sticky sờ spam web =)) Đúng như lời a ý nói , sự việc đúng như a ý tính toán :D giờ cứ chờ đợi kết quả thôi :) tuy chậm nhưng ít ra nó cũng đang bắt đầu :)

sờ bam web stick sờ spam 4r , giờ sticky sờ spam web Đúng như lời a ý nói , sự việc đúng như a ý tính toán giờ cứ chờ đợi kết quả thôi tuy chậm nhưng ít ra nó cũng đang bắt đầu

a ý nào thế ? cái gì đang bắt đầu hả bạn :binhsua27:

Lại bebebe chứ gì nữa, 5Tin là clone của bbb ah

uh clone đó :D chắc clone :D a có dạy mình câu : " Dù là gì đi chăng nữa thì hãy đối mặt với sự thật " , " Đừng nói nhiều bởi vì sự việc đang diễn ra và ko có thể cứu chữa đc trừ khi mình tự cứu mình " . ;) Mình ko chơi PTU nhưng mình nói theo quan điểm sự thật thôi bạn à , sống kiểu Mỹ đi ;)

uh clone đó :D chắc clone :D a có dạy mình câu : " Dù là gì đi chăng nữa thì hãy đối mặt với sự thật " , " Đừng nói nhiều bởi vì sự việc đang diễn ra và ko có thể cứu chữa đc trừ khi mình tự cứu mình " . ;) Mình ko chơi PTU nhưng mình nói theo quan điểm sự thật thôi bạn à , sống kiểu Mỹ đi ;)
OK được rồi bạn à, không cần phải SEO cho anh í nữa đâu, chuyên mục PTU đều biết anh ấy mà, 'thánh sống' . Châm ngôn thì hay nhưng nhiều và không đúng chỗ thì nó trở nên lố bịch đấy.

OK được rồi bạn à, không cần phải SEO cho anh í nữa đâu, chuyên mục PTU đều biết anh ấy mà, 'thánh sống' . Châm ngôn thì hay nhưng nhiều và không đúng chỗ thì nó trở nên lố bịch đấy.

Mình ko PR gì cả :D Mình chỉ học theo thực tế thôi :D Ok chấp nhận mình dở , chuyển nghề . thế thôi :D bánh xe vòng tròn mà các bạn cứ suốt ngày uốn nó thành hình vuông . Còn đúng hay ko thì hãy xem lại mình áp dụng đã đạt đc gì . Ra đời cũng thế thôi , có tiền thì vào đây nói chuỵen hùn hạp làm ăn , ko có thì bấm chỗ khác . Chung quy là kết quả , cãi thầy thì sẽ ko bao giờ làm thầy đc mình thấy cái stt này của a là mình kết nhất :) nó đều là châm ngôn hết đấy. Như mình đây từ đâu thấy ko hạp PTU là chuyển cáp cha giờ 1 ngày cũng hơn 10$ với 7-8h ;) mình phà phà còn thấy các bạn khác cứ suốt ngày than thở sao thấy khổ thế . Cứ ép mình làm những việc khả năng có giới hạn :)

Chiến ptu, sao các bác không làm cái blog của thằng google đó cho nó tiện.

câu hỏi đáng để các pro trả lời! ^^

3 hom no del cmn blog luon :binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back