Spotlight cách solo offer?

Cho mình hỏi muốn solo offer thì phải làm sao?

khi tạo 1 site thì mình chỉ cần đặt link offer vào site thôi phải ko??

code site ==>> register Network ==>> add app ==>> làm offers ==>> nhận payment từ Net

Chiến mấy site chấp nhận ip VN như dkm, .... :binhsua06:

code site ==>> register Network ==>> add app ==>> làm offers ==>> nhận payment từ Net

code site là sao ?? chỉ cần 1 blog bỏ link bt vào được ko?

add app là sao????

tóm lại là khi đăng kí được 1 network rồi, thì chơi đàng hoàng vs nó không nói, muốn ăn gian nó, lừa nó để kiếm nhiều tiền (như mọi anh em đang làm) thì phải làm sao?

site nhận ip việt hay ko thì ko quan trong lắm vì mình reg bằng vpn

Nếu cái gì cũng chưa chắc chắn thì đi làm off thực tế một thời gian đi đã kẻo làm ra rùi bị ban :m121:

Cho mình hỏi muốn solo offer thì phải làm sao?

khi tạo 1 site thì mình chỉ cần đặt link offer vào site thôi phải ko??

có các vấn đề sau:
1. vấn đề site. tuy bạn có thể mua code site có sẵn nhưng phải biết nó hoạt động thế nào, quản lý ra làm sao, bảo trì lỗi...
2. vấn đề NETWORK. là tự reg trên những NETWORK phổ biến hoặc tìm NETWORK mới ngon hơn, hoặc mua account NETWORK có sẵn, nhưng phải biết cách quản lý, contact với admin manager... chứ ko thì ko ổn. và phải biết cách thức hoạt động của net nữa ko là dễ ăn ban
3. có acc rồi thì tạo app, rồi add app vào site. bước này dễ.
4. bắt đầu chiến dịch làm. phải biết làm như thế nào, click off ra sao, ... ko pay thì làm thế nào để nó pay... nói chung bước này quan trọng nhất :d

nếu cảm thấy chưa tự tin thì ko nên solo làm gì :d

tùy bạn chọn con đường riêng thôi . các net wall truyền thống hoặc các cách khác :binhsua06:mỗi hướng có 1 cái hay
up cho bạn cái này lấy động lực . cái này các pro chơi lâu rùi :D mình đc chưa bằng nửa số này ngịa không dám show :binhsua04:

nhìn cái tên của hắn la biết Net gì rồi :binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week