Tutorial Cách reg acc và chiến PPD CleanFiles

k riêng gì CF mà còn rất nhiều site ppd khác, cách làm thì cũng tương tự, chúc các bạn kiếm được nhiều tiền :)

Xưa vấn đề reg CF hơi khó khăn, nhưng từ khi phiên bản mới xuất hiện bỏ cái very site bằng very phone, thì ai cũng có thể reg 1 acc dễ dàng. Nhưng chủ yếu là cách chơi như thế nào :)
Mình bổ sung 1 vài thứ mình biết được.
Upload lên CF, rồi dùng link trực típ cheat ->Chưa cần biết trình cheat tới đâu thì đã bị dính banned rồi vì cheat quá lộ liễu .
-Nên up link đó lên 1 cái blog - 1 trang WP hay facebook gì đó. Rồi lúc chiến fake ip vào trang đó để click link CF.
-Sự dụng user agent để tạo sự đa dạng nguồn truy cập.
Và còn các vấn đề bla bla , nhưng mình hiểu biết nông cạn chỉ biết tới đó.

Mình khuyên luôn : CF không phải là mãnh đất lành đối với newbiles. LÀM OFF LÀ MỘT CHUYỆN - LEAD LÀ 1 CHUYỆN - PAID HAY KHÔNG LẠI LÀ MỘT CHUYỆN
theo bác mảnh đất nào mới lành cho newbie ạ

Cảm ơn bạn đã nói lên điều mà ai cũng biết . với từng đó thì k thể làm ăn dc gì
Nhận đào tạo offline vài bạn tại dhcn thái nguyên
Nội dung bao gồm lý thuyết và thực hành
Lý thuyết về ppd. các tut + tool... cách click.. lead offf....
Thực hành có.
làm site riêng chuẩn seo. reg nick ... cài đặt máy tính
ăn roi và cả ios.
Kinh ghiệm làm tất cả các loại off. biết làm đến đâu là xong.
con nào nên làm. và không nên làm tránh bị trừ
Thick hợp chơi solo. làm giầu không khó
thánh cho em theo với. :)

thread ns nghe buồn cười quá nhỉ. Xin hỏi ở đây ai newbie đã biết hết những cái trên đó chưa. Mình đã chỉ rõ tận tình cách làm vs site ppd còn cách lead off thì k thể hd đc thôi vì sẽ đụng chạm tới miếng ăn của rất nhiều ng, vs lại trình lead off của mình cũng k cao, chỉ biết làm tầm 1 số dạng và 1 số loại.
"
Kinh ghiệm làm tất cả các loại off. biết làm đến đâu là xong.
con nào nên làm. và không nên làm tránh bị trừ"
Nghe câu này của thread mà mình buồn cười, nếu mình mà giỏi như vậy cũng chẳng phải lên đây tuyển newbie về đào tạo làm gì mất công, ở nhà làm k cũng giàu lên nhanh chóng. Chào thread.
P/s: thread muốn tuyển ng học thì ra toppic khác nhé.
Rất hoan nghênh và cảm kích tinh thần chia sẻ của bác, nó rất hữu ích với newbie :) chỉ mong 1 điều nữa là nếu bác đã bỏ công giúp các newbie cách reg thì hướng dẫn luôn phần lead hay cách get link để chiến đi bác. Các newbie thì chỉ mong kiếm ít lúa đủ tiền internet hàng tháng thôi chứ ko mong làm giàu đâu cho nên chắc là khả năng của bác giúp đc mà :D Dẫu biết cuộc sống ko ai cho ko ai điều gì cả nhưng mình vẫn tin một điều là trời sẽ ko phụ người có tâm, hôm nay bác giúp ng khác thì sẽ có lúc ng khác giúp bác lúc bác gặp khó khăn, đó là nhân quả :D

xem video của bác thớt thì mình chỉ hiểu nôm na là reg đc acc net , còn add code + net lên site blog gì đó rồi chiến thì mông lung quá chưa mường tượng ra đc

xem video của bác thớt thì mình chỉ hiểu nôm na là reg đc acc net , còn add code + net lên site blog gì đó rồi chiến thì mông lung quá chưa mường tượng ra đc
từ từ sẽ hiểu :D

Rất hoan nghênh và cảm kích tinh thần chia sẻ của bác, nó rất hữu ích với newbie :) chỉ mong 1 điều nữa là nếu bác đã bỏ công giúp các newbie cách reg thì hướng dẫn luôn phần lead hay cách get link để chiến đi bác. Các newbie thì chỉ mong kiếm ít lúa đủ tiền internet hàng tháng thôi chứ ko mong làm giàu đâu cho nên chắc là khả năng của bác giúp đc mà :D Dẫu biết cuộc sống ko ai cho ko ai điều gì cả nhưng mình vẫn tin một điều là trời sẽ ko phụ người có tâm, hôm nay bác giúp ng khác thì sẽ có lúc ng khác giúp bác lúc bác gặp khó khăn, đó là nhân quả :D
Về phần get link locker thì mình đã hd trong video rồi, bạn xem lại nhé. Còn việc trỏ link vào site blog thì bạn lên mạng search sẽ có rất nhiều bài hd làm cái này. Chỉ cần tạo 1 cái blog đơn giản rồi trỏ link vào thôi. Thân.

Toppic kia nhiều bạn comment cheat này nọ nên bị close, giờ mình đăng lại toppic này các bạn k bàn luận về vấn đề cheat nhé.
Mục đích của mình là giúp những bạn newbie làm offer solo, có đụng chạm tới miếng cơm của ai thì bỏ qua nhé.
.
reg ìno việt nam đc k bác

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week