cách phá băng thông 3g mới nhất

vietcuong2012

Senior
Reactions
232
MR
0.001
mình xin dc lập topic này để hỏi các pro về cách phá băng thông 3g ,mình xài dcom dc hơn 4 tháng rùi mọi khi đăng ký gói 50k sau khi hết 500mb đầu tiên thì bẻ khoá ra thì vẫn xài dc 3g như thường
mấy ngày đầu tháng 4 này là thê thảm nhất, cách cũ hiện giờ thấy đã ko còn hiệu quả nữa ,có thể tới đây viettel nó sẽ fix trên toàn quốc , mình đi khắp mấy ký túc xá hỏi mấy đứa sinh viên thì tụi nó đứa nào cũng kêu bị như vậy .tốc độ dcom 7.2 mà còn con rùa bò ,ko bt các pro có cao kiến gì ko nhỉ ? hay còn nhà mạng nào có thể cheat dc nữa ko .chứ tốc độ này thì chẳng làm ăn gì nổi >>>

làm theo cách cũ thì test thử dc như thế này

cứ tưởng là ngon lành rùi 30s sau kiểm tra lại thì.. hỡi ôi ....! cái gì thế lày ,,nản vai~ :D

Ai cũng cheat thế này thì rồi sẽ ra sao?

tiền ít thì chấp nhận đi, mình cũng mong các nhà mạng fix cho ngon lành, đảm bảo công bằng cho người dùng

dùng gói 80k Viettle ấy 1.5G data miễn phí trong 1 tuần tuy nó ghi thế nhưng bao giờ dùng hết data thì thôi chứ không giới hạn thời gian đâu ,mình có lúc ít dùng lay lắt vài tháng vẫn không bị xóa.

của mình là e173eu-1
Bạn xài loại DCOM nào??

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

sax bác ko xài dcom thì nói thế thuj ,chứ bác đã gặp tình cảnh lướt web 20fut mà hết 15k chưa :D trong khi đó giá cước thực tế thì 1gb là 60k ,mà đa số dcom 3g chủ yếu là sinh viên xài ,đã nghèo thì thôy lại còn bị nó chém nữa thì lấy gì ăn ,nó cheat mình thì ngu gì ko cheat lại nó ,

tiền ít thì chấp nhận đi, mình cũng mong các nhà mạng fix cho ngon lành, đảm bảo công bằng cho người dùng

xin lỗi chứ cái win mà chú đang xài cũng là hàng chợ búa thôi chú à. công vs chả =. nói như đấm vào đít xịch shit

Phá băng thông được vài hôm nhà mạng nó lại fix được.
Mình cũng dùng 3G theo kiểu trả tiền theo lưu lượng sử dụng thấy tốn quá :(, chắc phải đăng kí sang gói 120K thôi

pro nè...xài tẹt ga net với 30k/tháng vơi 3g viêtll nhé...

pm....bks_2011 chỉ cho vai chiêu...

các bác nói thế là không đúng rồi, mình làm thế thì bọn họ mới có việc mà làm chứ thuê bọn nhân viên về làm gì?
mà thằng viettel chơi xấu vãi ak.
VD: " đăng kí khuyến mại 30 phút gọi nội mạng với 3000VND
soạn tin : DK3 gửi 109
nó lại thêm cái chính sách tự động gia hạn và buộc phải huỷ sau mỗi lần đăng kí chi phí huỷ là 100VND

quá búc xúc
Hôm trước tụi đăng kí rồi thay dùng sim khác tèo luôn 27000VND
nói chung là bác nào phá được băng thông của nó thì share cho anh em xài với nha

các bác nói thế là không đúng rồi, mình làm thế thì bọn họ mới có việc mà làm chứ thuê bọn nhân viên về làm gì?
mà thằng viettel chơi xấu vãi ak.
VD: " đăng kí khuyến mại 30 phút gọi nội mạng với 3000VND
soạn tin : DK3 gửi 109
nó lại thêm cái chính sách tự động gia hạn và buộc phải huỷ sau mỗi lần đăng kí chi phí huỷ là 100VND

quá búc xúc
Hôm trước tụi đăng kí rồi thay dùng sim khác tèo luôn 27000VND
nói chung là bác nào phá được băng thông của nó thì share cho anh em xài với nha
chính xác như bác nói, thằng viettel chơi bẩn lắm ,khuyến mãi mà cũng chơi bẩn

usb t là vodafone ko phải dcom nhưng lắp sim viettel gói mimax dùng 1 tháng down tẹt ga hết có 30k.cách mình nói chắc là dùng cho mọi loại usb : connect 2g rồi ngắt kết nối rồi kết nối ưu tiên(dcom hình như là ưu tiên) còn của mình là kết nối tự động.vậy là ok.lần trc cách cũ của dcom là ngắt kết nối 2g rồi chuyển sang 3g thì usb mình ko làm đc.cách chuyển sang chế độ tự động mình lần mãi mới ra thì mấy hsau trên tinhte bắt đầu share rộng rãi.

thực tế USB 3g có thể xài được nhiểu mạng nhưng mình đk của mạng nào thì mạng đó nó cài j trong USB để mình chỉ dùng được sim của mạng đó thôi thì phải
ko biết có đúng ko
bác nào pro cho ý kiến nhé :binhsua10:

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

trước có cái tút nào down mediafire được 400 hay 500kb h tìm mỏi mắt ko thấy nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,461
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom