Matrix Cách nhận thêm 15%-30% jss khi tái đầu tư.

Status
Not open for further replies.
lâu lâu nhậu xỉn, về login nhầm cái acc 1 phát là bay hết $ :)), thanh niên manh động:binhsua04:

Nếu chơi kèm upline thì cũng tốt chứ sao, khỏi cần lập nhiều tk.

mấy bác co hiểu hay cố tình vì ảnh hưởng việc tuyển ref.
xin thưa: thứ nhất jss muốn tham gia phải qua links ref. có ai tự đăng kí được nếu ko qua links ref không.
+ nhận tiền thì 6 tháng ko có vấn đề gì..
+ muốn tham gia ko qua links này qua links khác.có ảnh hưởng gì đến nó không.
+nếu ko ref cho nhau nó vẫn trả cho người khác.
+ xin thưa ko trùng ip thì nó lấy cớ gì.
các bạn hãy suy nghĩ như một người bình thường.: A GIỚI THIỆU CHO B.B GIỚI THIỆU CHO C. A,B,C KO CHUNG 1 NHÀ( KO TRÙNG IP) CCLEARN COOKIES.
vậy ành hưởng gì tới nó ko.nó ko trả cho bạn nó cũng trả cho người khác....
+ nếu có vấn đề sao tài khoản mình 6 tháng vẫn f1 f2 f3 đều đều.thậm chí fund ap rút lr sau đó ko ảnh hưởng gì

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:16 PM ----------

lâu lâu nhậu xỉn, về login nhầm cái acc 1 phát là bay hết $ :)), thanh niên manh động:binhsua04:

ko am hiểu thì đừng phát biểu. làm việc gì tui đã test rất cản thận, ko có chuyện banned ở đây

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

Việt nam mà cứ cheat thì tương lai vẫn mù mịt lắm :binhsua11: . Mem vn thông minh ko thua bọn nc ngoài nhưng dùng ko đúng chỗ .....

bác có hiểu gì ko vậy.mình làm gì ko ảnh hưởng tới lợi nhuận của họ liệu họ có banned bạn ko?

mấy bác co hiểu hay cố tình vì ảnh hưởng việc tuyển ref.
xin thưa: thứ nhất jss muốn tham gia phải qua links ref. có ai tự đăng kí được nếu ko qua links ref không.
+ nhận tiền thì 6 tháng ko có vấn đề gì..
+ muốn tham gia ko qua links này qua links khác.có ảnh hưởng gì đến nó không.
+nếu ko ref cho nhau nó vẫn trả cho người khác.
+ xin thưa ko trùng ip thì nó lấy cớ gì.
các bạn hãy suy nghĩ như một người bình thường.: A GIỚI THIỆU CHO B.B GIỚI THIỆU CHO C. A,B,C KO CHUNG 1 NHÀ( KO TRÙNG IP) CCLEARN COOKIES.
vậy ành hưởng gì tới nó ko.nó ko trả cho bạn nó cũng trả cho người khác....
+ nếu có vấn đề sao tài khoản mình 6 tháng vẫn f1 f2 f3 đều đều.thậm chí fund ap rút lr sau đó ko ảnh hưởng gì

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:16 PM ----------

ko am hiểu thì đừng phát biểu. làm việc gì tui đã test rất cản thận, ko có chuyện banned ở đây

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

bác có hiểu gì ko vậy.mình làm gì ko ảnh hưởng tới lợi nhuận của họ liệu họ có banned bạn ko?

Có nhiều tiền thi nên chơi kiểu này, còn không ít tiền thì nên tập trung vào 1acc mà chiến, ref cho bác nào reback cao cao ấy.

Nhiều tiền -> chiến kiểu nhiều tiền bay theo chủ thớt
Ít tiền -> chiến theo kiểu chắc cú giữ chắc lấy miếng ăn của mình 1 acc bay theo upline RB cao -> Tối kê gối ngủ ngon :binhsua07:

Nhiều tiền -> chiến kiểu nhiều tiền bay theo chủ thớt
Ít tiền -> chiến theo kiểu chắc cú giữ chắc lấy miếng ăn của mình 1 acc bay theo upline RB cao -> Tối kê gối ngủ ngon :binhsua07:

Nhiều ít tiền gì theo em cũng nên giảm rủi ro xuống thấp trước, không nên tự tạo ra rủi ro cho mình. Đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma thôi. :binhsua104:

@@! Người ta share tut cho mà còn ném gạch zữ quá vậy :binhsua08:

Theo mình đc biết thì đa số những người tuyển ref đều dùng cách này, ko thì lấy đâu ra ref back 100% - 150%

Không hay tí nào

Nói chung chủ thớt cũng có lòng tốt. Nhưng chủ thớt chỉ nghĩ ai cũng như chủ thớt biết rành CNTT và làm được. Những mem không rành làm sẽ không hoàn hảo lúc đó lòi đuôi sẽ ảnh hững cả nhà.
Với lại đúng là không trùng IP và xóa hết những thông tin lướt web đi thì nó vẫn biết mình cheat ah. nó biết bạn ngồi máy nào để cheat và địa chỉ ở đâu nữa kìa. Thông qua địa chỉ vật lý card mạng của máy bạn.

Jss nó bik mánh này òy kửa kửa

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

Nói chung chủ thớt cũng có lòng tốt. Nhưng chủ thớt chỉ nghĩ ai cũng như chủ thớt biết rành CNTT và làm được. Những mem không rành làm sẽ không hoàn hảo lúc đó lòi đuôi sẽ ảnh hững cả nhà.
Với lại đúng là không trùng IP và xóa hết những thông tin lướt web đi thì nó vẫn biết mình cheat ah. nó biết bạn ngồi máy nào để cheat và địa chỉ ở đâu nữa kìa. Thông qua địa chỉ vật lý card mạng của máy bạn.

Xài 1 máy vẫn có thể fake hết mấy cái mac này mừa ;)), còn đây mà gọi là tút thì kỳ quá à, ngồi nghĩ chút chút là ra :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week