Cách mở nút công cụ mở rộng Chrome

Bingo_Fair

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Mình cài thêm add-on copy url để chơi seosprint, nhưng cài xong không thấy nút mở nhanh cạnh cờ lê(mình khoanh đỏ trong hình). Để ý thì có vài add-on cài xong là tự nó hiện nút lên rồi, hoặc roboform cũng vậy, còn cái này chả thấy hiện lên

Bạn nào chi minh chỉnh với:)

Attachments

100.5 KB · Views: 88
Last edited by a moderator:
Mình cài thêm add-on copy url để chơi seosprint, nhưng cài xong không thấy nút mở nhanh cạnh cờ lê(mình khoanh đỏ trong hình). Để ý thì có vài add-on cài xong là tự nó hiện nút lên rồi, hoặc roboform cũng vậy, còn cái này chả thấy hiện lên

Bạn nào chi minh chỉnh với:)
xóa hết ads on khác đi .để mỗi cái đó thôi ,những cái khác nó chiếm chỗ hiển thị của nó rồi lên k nhìn thấy đc

Ko phải nó chiếm chỗ đâu, vd mình cài 2 add + roboform thì nó vẫn hiện đủ 3 nút, cái này tùy add on cái có cái ko. Mình xem video hướng dẫn thấy có mấy bạn mở dc cả 7-8 nút, chiếm 1/2 thanh address luôn :eek:

Cái này là do bạn đang chạy ở chế độ ẩn danh (incognito), mặc định mọi extension sẽ bị vô hiệu hóa, bạn phải alow chúng để chắc chắn muốn cho phép chúng chạy trong chế độ này :m003:

Cũng ko hẳn namit ơi. Mình để chạy bình thường thì chỉ có 1 add (ký hiệu CP) + roboform dc hiện nút(nhưng mình thấy rbf ko cần thiết nên ẩn nó đi dc, trong hình dưới thì có thể bật nó lên chỗ nút đỏ)

Còn những add on khác thì mình ko thể chỉnh dc cái này

À thks đã move dùm :)

Attachments

96.5 KB · Views: 47
nhấn vào cài đặt chọn công cụ => tiện ích mở rộng => tải tiện ích mở rộng => nhập vào khung tìm kiếm chữ, (copy all url) là ok

Announcements

Forum statistics

Threads
420,831
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back