Ask Cách lead con SamSung+

Con này lead thì trước tien phải đúng sản phẩm samsung, mà con nay áp dụng cho samsung-galaxy-s6 nếu dùng akchanger thì phải đúng thiết bị nó cho lead ngay.

Nói thật với mấy thím. Mình ko phải là người thô lỗ thích tạo sock hay ghét bỏ gì ai hay muốn gây chiến gì. Mình hay dùng động từ mạnh và chửi để cho mấy thím nổi cáu vì mấy câu chửi đó mà nhớ tới.
Lần này cũng phải chửi lại rồi. Moá, mấy thím có mắt để làm cảnh à. Thims nào làm net thì vào net mà xem nó mô tả, xem nó yêu cầu cụ thể là gì. Đừng đổ lỗi do Tiếng Anh kém, hôm qua mình đưa link rồi https://translate.google.com. Mọi chuyện không cần ai giúp hết, phụ thuộc vào đôi mắt của bạn. Tập dần văn hoá đọc cho quen, chỉ có chịu khó đọc mới giúp bạn tốt hơn mà thôi.
Mấy thím đi hỏi linh tinh mà ko thèm đọc, thật ra nó có ở trong đó cả.
Giả sử đọc, dịch cũng ko hiểu lắm thì hỏi admin. (đừng hỏi nó vì sao tao làm ko lead nhé, nó cho ăn ban bây giờ). Hỏi nó đại loại như:
Hey OP. Tao có 1 thắc mắc nhỏ mày có thể giúp tao ko?
Tao cùng chạy 1 chiến dịch quảng cáo cho các offer (lấy mấy con đã lead ra làm ví dụ) nhưng mà tại sao tỷ lệ conversion/click lại tốt trong khi đó offerr Samsung+ nó lai ko có conversion nào. PHẢI CHĂNG TAO ĐÃ LÀM SAI TARGET nào đó để quảng cáo của tao ko đến đúng đối tượng khách hàng. Hay là offer SAMSUN+ đó nó có đòi hỏi những yêu cầu nào khác mà mày chưa kịp cập nhật không. Xin mày giúp đỡ xem xét cái này giúp tao để tao điều chỉnh lại cái TARGET quảng cáo kẻo tao tốn tiền với nó quá.

Thank you.

Đừng đi hỏi mấy cái này ở trên MMO nữa nha mấy thím. Mấy thím đọc bài mình rồi thì sẽ hiểu ra vấn đề thím mắc phải ko phải thuộc về MMO mà đó là vấn đề giao tiếp, thói quen đọc(Ngày nay người ta gọi là văn hoá đọc).
Hi vọng giúp nhiều và giúp được cho mấy thím lần này và những lần sau nữa. Lúc nào bí thì uống rượu vào, nhớ thằng candylop chửi mình và nổi cáu lên. Thế là ổn.
nói chuyện nguy hiểm ! rảnh quá có thể lướt đi chỗ khác chơi mà !

Có người sell 1tr kìa :( ! Tại t làm net nên jo cũng chẳng ham con này ! Có lead đc cũng k giám lead :D

Đọc cmt mấy bác buồn cười quá ngồi đoán mò k à :))

như vậy là lead được rồi :)
mình cũng dùng như bn có thể cho yahoo để giao lưu tí k :D

Đọc cmt mấy bác buồn cười quá ngồi đoán mò k à :))

như vậy là lead được rồi :)
thẳng thắn mà nói, ko cần mấy cái tool lẫn mấy cái file apk catch gì gì đó, mình vẫn lead đc em sámsung =)) Chịu khó mày mó tí là ra ngay :3

Ss+ đã hồi sinh, mình dùng tap3 chạy được ss+,vẫn lead, nhưng vài lần lại bị error device, đã thử đủ cách vẫn ko ăn thua, wipe ,thay acc gmail, change full phone, reset vẫn vậy, cũng thay luôn acc samsung rồi, mọi người cùng chia sẻ cách nào

Ko có ai hết vậy!

Ss+ đã hồi sinh, mình dùng tap3 chạy được ss+,vẫn lead, nhưng vài lần lại bị error device, đã thử đủ cách vẫn ko ăn thua, wipe ,thay acc gmail, change full phone, reset vẫn vậy, cũng thay luôn acc samsung rồi, mọi người cùng chia sẻ cách nào
chạy trên device thật hay trên giả lập + model tap3

Trên phone thật, tap3 t311, chỉ lead tầm 8a
Lần, qua lần 9 thì error device, con này load vào trong tầm 5s là lead,.,. Nói chung dễ. Giờ đang tìm cách khắc phục, có thể up rom phiên bản khác vn.

cần pass con samsung+ hả ? bắt buộc device samsung hay sao ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom