Cách lập lại mật khẩu Yahoo!

timquennet

Newbie
Reactions
344
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào Lam,

Lúc 02:51 ngày 29 tháng 9 năm 2012, hoạt động trong tài khoản của bạn cho biết bạn đã cố gắng khôi phục mật khẩu cho tên truy nhập Yahoo! vitinhphatdat_net. Bạn có thể thiết lập lại mật khẩu ngày 30 tháng 9 năm 2012, sau 02:51 bằng cách trả lời câu hỏi bí mật bạn đã chọn khi tạo tài khoản.

Vì lý do bảo mật, tùy chọn thiết lập lại mật khẩu bằng cách trả lời câu hỏi bí mật sẽ hết hạn vào lúc 02:51, ngày 06 tháng 10 năm 2012.

Không phải bạn? Chỉ cần đăng nhập tài khoản của bạn, khi có trường hợp cần khôi phục tài khoản của bạn, chúng tôi sẽ tiếp tục ẩn tùy chọn của bạn để thiết lập lại mật khẩu thông qua câu hỏi và câu trả lời bí mật của bạn. Vui lòng cập nhật thông tin thiết lập lại mật khẩu. Nếu sau này có lúc nào đó bạn quên mật khẩu, chúng tôi sẽ dùng thông tin này để giúp bạn thiết lập lại mật khẩu.

Nếu bạn cho rằng tài khoản của bạn bị nguy hiểm, vui lòng đổi mật khẩu ngay. Chọn mật khẩu có độ bảo mật cao.

Trân trọng,
Dịch vụ thành viên Yahoo!
- Giờ này mình đang ngủ :binhsua163:
- Các bạn khi GD với mình nếu thấy Info thanh toán khác với topic và More Info thì đừng giao dịch hoặc alo cho mình giúp nha:binhsua149:

Hiện tại có 1 thằng fake nick YH mình đi scam mọi người cẩn thận nha
Nick fake là vitinhqhatdat_net
tự nhiên bị nạn nhân của nó PM chửi !@$Q$%$#%@!#$
:binhsua105:

dạo này lắm do.g lắm a à.em cũng bị nó ăn cướp mất yh còn đòi tóng tiền.thôi lập acc khác cho nó cái đó đi cho khỏe

Trường hợp của chủ thớt thì là do có thằng nó dùng chức năng Fogot pass bằng câu hỏi bí mật nhưng không được nên mới có mail đó .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week