Warning cách làm việc chầy cối và thể hiện của skype nhapamz

View attachment 103997
cẩn tắc vô áy náy :) khi nào bị scam các b mới biết khổ như nào
mình chạy ads fb lâu lâu bọn scam lại gạ khách ở ngoài mua visa đầy ra, nếu cư lơ là cái nội dung thì mệt mình thôi.
Còn việc trừ fee cũng chẳng cần bàn cãi nhiều, đã nói rõ đêm hôm bật utra tôi check xem stk đã ck là gì đúng tên ô thì gd tiếp còn tới tối hôm sau mới chịu hợp tác thì cứ trừ cái fee cho mà nhớ, hạn mức gd + thời gian k phải là vô hạn, làm ăn tắc trách thì phải chịu.
Ô này k cho utra trong đêm tôi cũng chẳng hiểu lý do k cho là gì trong khi mất đôi 3 giây.
Cứ đường thẳng mà đi, ai gạch đá cũng đc.
Nếu k còn gì bàn cãi bác mod nào đi qua close dùm.
Tao chả vấn đề gì với việc mày hủy gd. Mày nói tao sai nội dung hủy giao dịch refund tiền. ok. Ko thành vấn đề. Mày hỏi tại sao tao ko cho mày team thì mày phải xem xét lại mày. Mày trịch thượng nói ko phải mày teamview thì mày ko bao h ck. Trước tới h tao hợp tác với mày bao giờ. Tao hợp tác với mod để giải quyết case khi hold tiền. Mày nói lý do ko team trừ thêm phí vậy mày cho tao xem đoạn chat xem. Mày nói ko giữ lời mà còn chống chế à. Mày rõ ràng scam 30k do ghét tao mà ở đó lớn lối.
Mày sợ bị scam abc mày chịu thiệt tao ko nói gì cả. Hủy gd. Mod teamvier hoàn tiền chứ ko đến lượt mày vì gd ở mmo này sẽ bị mod phán quyết chứ ko phải mày phán quyết. Về uy tín chưa biết ai hơn ai nhé

sao phải teamview xem tài khoản nhỉ, ông Quocquyen xem sao kê bank hoặc trong sms là có số tài khoản mà, mang số tk này add lại vào vcb là nó hiện tên

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom