Warning cách làm việc chầy cối và thể hiện của skype nhapamz

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay có 1 khách nhắn tin mua của mình 3k+ wex
sau khi thỏa thuận bên skype thì minh có ghi rõ ràng rằng
http://prntscr.com/h3zpyn
nhưng sau khi him ck thì lại chỉ viết tắt chữ cái đầu và chữ cái cuối skype => rất khó trong việc quyết định gd tiếp hay ngưng
http://prntscr.com/h3zx1q
Mình có yêu cầu b ấy cho utraview để minh qua xem số tk nào đã ck tới và hoàn tiền ( có khẳng định rằng hoàn tiền 100%, phí ck vcb 3k3 bạn ấy tự chịu )
Thực ra đêm hôm rồi minh cung ghét mấy việc tào lao mệt xác này :) gd thì ghi đầy đủ nd theo yêu cầu, cảm thấy k ghi đc thì hủy gd, đỡ phiền nhau.
Giờ có việc cỏn con là utraview lên 10s để hoàn tiền cung k cho và cách làm việc này là BÓP DÁI NHAU VÀ LÀM TỐN THỜI GIAN
M k cần biết bạn bảo hiểm 10k hay 1 tỉ k hay là adm đi nữa, sai nội dung thì hoàn tiền, còn bạn kia giơ cứ khăng khằng là gd với bao nhiêu người không cần nội dung chỉ cần viết tắt
http://prntscr.com/h3zufg
Bạn là ai tới từ đâu không quan trọng, quan trọng nhất là hãy tôn trọng chính cái nd của bạn, nó đang bảo vệ bạn khỏi scam - fake nick bla bla, tất nhiên k ai đóng bảo hiểm 5k để đi mua 5k, bạn có thể bảo hiểm 100, 200, 1000, n bảo hiểm bao nhiêu đi nữa thì bạn cần phải ghi khớp nội dung người ta mới ck được cho bạn, còn việc thay đổi nội dung, ghi nd khác vui lòng bào trc, được thì mình báo gd, k đc hủy, tránh lằng nhằng như bây giờ!
Giờ cậu ta yêu câu chờ mod teamview k cho minh team mặc dù ngay ban đầu nhậnn tiền minh đã nói http://prntscr.com/h3zw3g
chứ ô bảo hiểm vài k mà nội dung sai :) thì thánh họ thằng nào dám ck
Đêm hôm gặp cái việc khó khăn + bóp dái nhau, lần sau gd tránh cái kiểu làm ăn này ra dùm!

ĐÚNG LÀ ĐÊM HÔM GẶP DỞ HƠI VÁC VIỆC VÀO THÂN

còn bạn nói có bảo hiểm đừng lo? xin lỗi mmo bạc lắm, tôi bán 3k wex cho bạn để lời 150k vnd thôi nên đừng lôi việc có bảo hiểm ngụy biện cho cái không nội dung của bạn.
10k này tôi mua của MÃ SƠN TÙNG giá 227 và đi bán lại 2275
bảo hiểm chứ bảo trời thì cung phải đúng nội dung,. k đúng nói trước đc thì gd, k dc hủy gd! đừng bóp dái nhau n ngày đông giá rét!

Cậu làm ăn kiểu gì lắm phốt thế, 1 tháng ko biết bn vụ. 1, 2 vụ ko nói gì nhưng nếu sự việc cứ lặp đi lại nhiều lần thì bạn nên xem lại bản thân mình. Bao nhiêu dịch vụ lớn ở MMO này họ chắc họ cũng ko ít sự cố nhưng có mấy ai lên sóng nhiều như cậu đâu?

Last edited:
Đơn giản ổng kiểu như bệnh ở sạch quá đó mà, làm việc quá cứng ngắc, ông cứ làm cái kiểu đó thì sẽ càng ngày chả ai dám giao dịch với ổng đâu. Vd như mình chuyển tiền mà memo lỡ tay thiếu 1 dấu chấm, phẩy nào đó, ông sẽ đòi team xem giao dịch ngân hàng vs or tài khoản tiền ảo của mình (nếu vậy lộ hết các gd bank mình ko muốn người khác xem, lộ tên site v.v...), có khi lại đòi ra bank sao ke, bla bla ... rồi cmnd, selfile các kiểu nửa thì vỡ mồm luôn. :(

tôi nói trc rồi, đúng nội dung thì gd, k đúng thì ngưng gd báo trc, cảm thấy đc thì chơi k dc thì nghỉ !

từ cái nội dung nhapamz 3k mà biến thành -> n..z 3k thì thánh họ ai mà dám gd

từ cái nội dung nhapamz 3k mà biến thành -> n..z 3k thì thánh họ ai mà dám gd
mình đồng tình với bạn việc này
ghi có vài chữ mà cũng lười thì thấy có nghi vấn rồi -_-

có lần mình nhờ bác cuipap trung gian dùm , thì cái ông mua lại ghi thiếu dấu chấm , thế là mod cuipap giải quyết nhanh gọn trả lại đúng bank đã chuyển vào và yêu cầu ghi đúng nội dung

thế là giao dịch chỉ bị chậm 1 chút nhưng thành công tốt đẹp

có lần mình nhờ bác cuipap trung gian dùm , thì cái ông mua lại ghi thiếu dấu chấm , thế là mod cuipap giải quyết nhanh gọn trả lại đúng bank đã chuyển vào và yêu cầu ghi đúng nội dung

thế là giao dịch chỉ bị chậm 1 chút nhưng thành công tốt đẹp
thi kêu ô ấy utra lên minh xem số tk nào đã ck rồi rèund, có tới 10 giây đâu, đang gd mua bán ecode mà bạn, 2 3 giờ sáng minh cung muốn nhanh gọn và bán dc hàng chứ

Bác quyền này ăn rồi cứ dính mấy phốt lớn kiểu này nhỉ. Lần sau cái rules cậu ghi "Sai nội dung thì mất tiền" xem sao. :D

Bác quyền này ăn rồi cứ dính mấy phốt lớn kiểu này nhỉ. Lần sau cái rules cậu ghi "Sai nội dung thì mất tiền" xem sao. :D
mình k muốn dính, và cung k tự dính, toàn bợn dở hơi nhao vào xong tạo việc làm cho người khác!
cái việc đơn giản utra cung k bật loằng ngoằng, n kẻ gd như này mình cực kì thị luôn, có 1 ngày him sẽ biết sự quan trọng của nội dung như nào khi bị scam. Nhiều vụ scam ở frrum cũng bắt bẻ nhau từng câu chữ xác nhận, từng nút like, từng chữ oke đó thôim khi đó ngồi đôi co lại mệt hơn, nên cứ đúng mà làm thôi b.

mình k muốn dính, và cung k tự dính, toàn bợn dở hơi nhao vào xong tạo việc làm cho người khác!
cái việc đơn giản utra cung k bật loằng ngoằng, n kẻ gd như này mình cực kì thị luôn, có 1 ngày him sẽ biết sự quan trọng của nội dung như nào khi bị scam. Nhiều vụ scam ở frrum cũng bắt bẻ nhau từng câu chữ xác nhận, từng nút like, từng chữ oke đó thôim khi đó ngồi đôi co lại mệt hơn, nên cứ đúng mà làm thôi b.
Uk, vấn đề này em hiểu mà. Em cũng làm dịch vụ em biết, có điều ko hiểu họ vô tình hay cố ý mà bác dính nhiều quá :(

Uk, vấn đề này em hiểu mà. Em cũng làm dịch vụ em biết, có điều ko hiểu họ vô tình hay cố ý mà bác dính nhiều quá :(
với khách quen thì chẳng sao đôi khi em còn k nhìn nd, n đây mới gd 1 lần thì phải, số tiền cung 7xtr em cung chỉ muốn lo cho số tiền của chủ tk thôi, chứ n việc này ôm rơm nặng bụng, cẩn tắc vô áy náy, từ hồi bị thằng pndex scam 1 lần từ đó tới h hứa không được sai lầm nữa -_-, việc cung k có gì quá khó, dù b là ai bảo hiểm to tới mấy, sai nội dung thì hoàn tiền, k cần tranh cãi

đã nhờ a cùi teamview đc lấy số tk để hoàn tiền

TẠi sao người khác đối xử với mình và mình lên sóng nhiều vậy thì phải xem lại cách ăn ở nhé. Nhìn cái thời gian nhé

p0ghyq

đây là bằng chứng thể hiện sự bố đời của him ấy. chuyển khoản thiếu 30k. Hỏi ra phí exchange refund trong khi đúng số tiền thì ck lại y số tiền và bên nhận chịu phí

Miệng nói hay lắm. Tao ko team thi ko thằng nào rút ra được. RỒi giờ team đươc chưa mà ck vậy. TỰ nói tự bóp dái chính mình. Tao không thích thói bố đời của mày nên tao không cho team. Tao nói mày report mà mày cũng tin . Tao là mày tao ko rảnh report nhé. Tao nói chơi ai dè mày làm thật. Mày rảnh :D . Tao đã tự contact mod nhờ teamview để giải quyết chứ đâu rảnh report vớ vẩn. Kết luận là mày rảnh rổi thích report làm người nổi tiếng

NÓi vài dòng để người khác biết mày thế nào. Và 30k của tao thế nào

Last edited:
kệ mày thôi :) vác việc vào người khác thì thiệt thân, lần sau né tao ra dùm! có cái nd k ghi nổi tới lúc bị scam thì đừng khóc !

kệ mày thôi :) vác việc vào người khác thì thiệt thân, lần sau né tao ra dùm! có cái nd k ghi nổi tới lúc bị scam thì đừng khóc !
ở trên nói ck đúng số tiền . Bây giờ mày ck không đúng. thiếu 30k. Mày có biết thế nào là ck đúng số tiền người nhận chịu phí không vậy. MÀy khổ quá à :D
Tao cũng có nói là tao ghi tắt tên tao, mày sợ mày lời 150k như mày nói mà mất 3k. Trong khi tao không sợ đã ct trước cho mày. Tao không hiểu làm sao mày ct trước được nhỉ :) .MÀy cái gì cũng sợ

ở trên là trong đêm, còn hiện tại đang phải nhờ a cùi và đã là xắp đc 10 tiếng rồi đấy! tự làm thi tự chịu đi :)) ha ha ha
tao sợ mày bị hack nick nè
mày abc nè. nói chung là tao ớn việc mày ck không có nội dung rõ ràng như thế, hoặc trc khi ck nói trc 1 câu cho nó sớm chợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom