Ask Cách làm off Survey ?

WhenUreGone

Newbie
Reactions
32
MR
0.000
Chào các bác !

Em cày app lâu nay nhưng chỉ toàn làm off down install and run :D.
Vào 1 ngày đẹp trời cái app chính của em nó bắt đầu giảm rate nên e test app khác.
Sau khi check khoảng 20 app, em thử bem 1 app min 5k point = 5$ nhưng 1 con survey của nó toàn 1k-1k5 point nên em thấy ngứa mắt và thèm quá làm thử 10-12 con thì nó lead 4 con => sướng.
Mấy con này thì nó ko yêu cầu Cá Chép Vàng, chỉ cần street chuẩn là qua. Em chạy link thì thấy nó đều qua "balao" "coolsaving"...
Còn ìnfo để làm mấy con này thì tạm thời e nghĩ ra đc 1 cách: em get theo Zcode của SSH trên GGM :D. Lắp mail, name, code, street, phone xong, qua bước này, em toàn ấn skip, thi thoảng có step nào có yes no thì em cũng chọn lọ chọn chai cho khác bọt xíu, nhưng đa số em toàn ấn skip cho tới hết. Vì toàn off của 1 net nên các step con off nào của nó cũng giống hệt nhau các bác ạ.
History thì nó chỉ hiện điểm, ko hiện tên con off mà điểm thì giống nhau chẳng biết đã lead con nào để mà rút ra kinh nghiệm :(. Sau mỗi lần làm 1 con thi e thử clear all trình duyệt mà ko ăn thua.
Vì vậy bác nào có kinh nghiệm lead off survey thì cho em xin với đc ko ạ ?

Rất mong đc giao thông YH với các bác, cảm ơn các bác đã dành thời gian quan tâm ! :D

bác ơi bác có thể ví dụ 1 con off sủvey đc k? m làm k đc nản quá, trang GGM là trang gì vậy hả bác

Ví dụ như con: Tide, Gain, Vote cho ông Trump hoặc Bush... nhiều mà, em ko nhớ rõ tên chính xác. GGM là Gun Gồ Mập ^^

Ví dụ như con: Tide, Gain, Vote cho ông Trump hoặc Bush... nhiều mà, em ko nhớ rõ tên chính xác. GGM là Gun Gồ Mập ^^
hay quá, bác có trang nào lấy thông tin để điền vào mấy con suvey này k? mong được bác chỉ giáo ăn mấy con này vì off íntall run bây giờ nát quá rồi @@

có change TMAC chưa

ôi! off!

Pm nè chỉ cho :D

có mấy con Bing vơi Google, Giày vans gì đó với coca với pessi, kem đánh răng rồi răng.. Mấy bác làm mấy con này giao thông nào :D

có mấy con Bing vơi Google, Giày vans gì đó với coca với pessi, kem đánh răng rồi răng.. Mấy bác làm mấy con này giao thông nào :D
mấy con này lead cũng ngon :D hầu như từ adw với cpalead

Bác nào hướng dẫn em làm mấy con of Suvey dc k . Có mấy con off Suvey US nó ghi First page completed và Complete thí quick survey mà em làm mãi k lead :(:(

mấy con này lead cũng ngon :D hầu như từ adw với cpalead
mấy con này cũng ngặt lắm -.-
check kĩ cái mail với str
ăn cũng hụt lên hụt xún -.-

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week