Cách làm 10 triệu/ tháng như gương bác trantrungnghia11

Trường hợp 1: Chém gió

Trường hợp 2: Gõ Mega thật --> Trong lúc ngta gõ captcha miệt mài để kiếm ~ 20$ ngày thì bạn ngồi đây lập topic và ..... #@$@%#$^%#

Trường hợp 3: Nghề khác --> Bó tay, hỏi Mega thì trả lời Mega thôi

.................

Nói thế này vừa lòng chưa? Nếu cần thì mình gửi cho cái Auto gõ captcha kiếm tiền luôn nè

thế bạn k0 bao giờ lập topic sao, thôi nghĩ gì nói gì cũng được.

Chưa bao giờ làm trò thế này?

Thứ 1: Cần giúp đỡ thì tìm đúng người đúng nơi

Thứ 2: Ngta sẽ chửi vào mặt bạn vì những cái topic thế này? Cả ngàn cái rồi

Thứ 3: Mẹo kiếm cơm bạn nghĩ mấy ai chia cho bạn ăn?

Đây là số $ trantrungnghia1 làm, mọi người có ào topic mega để tìm lại
Date: 4/29/2013 7:57 PM Batch: 142006716 From Account: U2558250 (Protypers) Amount: $143.90 Memo: Marketing Fee Thank you. Xong nhé

Trong khi ngta gõ ầm đùng thì ngồi đây viết topic làm việc tào lao kèm theo
Sau đó soi mói ngta làm nhiều tiền thế?

Xin lỗi nghề nào chứ captcha bán sức lao động bận thỉnh tôn ngô không xuống cũng chả giúp được đâu? Ngồi đó tạo Group mà gõ cho lên tay đi
Bớt làm chuyện nhãm giùm cái

Đây là số $ trantrungnghia1 làm, mọi người có ào topic mega để tìm lại
Date: 4/29/2013 7:57 PM Batch: 142006716 From Account: U2558250 (Protypers) Amount: $143.90 Memo: Marketing Fee Thank you. Xong nhé
Hâm mộ nó thế thì tìm nó bảo nó chỉ giúp đi :) lên đây lập topic làm cái đ gì ;)) đời lắm thằng vừa ảo tưởng vừa hoang tưởng vkl, đ muốn làm ,đ muốn luyện mà cứ thích tiền nó tự nhiên chảy vào m =))

Cái con bà mày nữa, tao thấy bạn ấy làm được nhiều thì hỏi xem có chia sẻ kinh nhiệm thì chia k0 thì thôi. tại sao tao úp poof bạn ấy hả? tại vì có con *** nó bảo là chém gió. bảo tao rảnh lên lập topic đọi $ TN nó vào túi hả, mày hiểu cái đ gì mà vào sủa, ngậm mẹ mồm đi ỉa vào mạt mày giờ.

Hôm nay mega load chán lên lập topic hỏi kinh nghiệm, có mấy con *** éo biết giỏi hơn ai mà trước hết thấy giỏi sủa người

siêu đạo chích trên lừng danh trên thới giới này phải bắt đầu từ việc đi chôm những cái quần xì trên xào đồ đó bợn à.:m108:

Bạn cứ lập nhiều topic lên và chửi lộn với các bạn khác trung lúc tức giận sẽ đánh chữ rất nhanh từng ngày trôi qua tốc độ đánh chữ sẽ tăng lên sẽ kiếm được nhiều tiền đấy :m131:

Date: 2/25/2013 10:00 PM
Batch: 133122895
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $232.73
Memo: Marketing Fee

Thank you

Tuần nhiều nhất của mình đây.Nói gõ 1 mình chẳng ai tin nhưng mà mấy bạn đừng war nhau nữa mỗi người có 1 cách làm thôi.

P/s:Giờ mình cũng không còn gõ captcha nữa rồi.

Thank you

Tuần nhiều nhất của mình đây.Nói gõ 1 mình chẳng ai tin nhưng mà mấy bạn đừng war nhau nữa mỗi người có 1 cách làm thôi.

Giờ bạn làm gì vậy có thể cho mình theo không? Cảm ơn bạn

Thank you

Mình có tìm hiểu captcha thì biết chút chút,1h cao thủ lắm thì gõ được 2$,nếu 1 ngày làm 15h thì mới được 30$,1 tuần được 210$,nhưng đây chỉ là giả thuyết chứ có ai trên đời mà làm được như vậy,bạn gõ ntn mà kinh khủng vậy

Thank you

Nhìn proof của pro khuyến em phải suy nghĩ , cái thời đó qua gòi :binhsua21:

1h thì tầm 1$ thời buổi khó khăn này là ghê rồi!
ngày 10h! thì được 10$(tháng cũng được hơn 6tr rồi)
nếu số tiền này mà dep HYIP nữa thì kiếm thêm tầm 4$ một ngày nữa!
ngày 14$! cũng được gần 10 triệu một tháng đó bạn!!!

cái này cũng ko chém gì ghê lắm đâu có thể làm được nhưng là với rate lúc mega còn mới và load ổn định, bác nghia cũng đã nói giờ đâu gõ nữa mà các bác cứ lấy tình hình hiện tại rồi so với cái thực tế từ thuở nào. Mình thì có thể tin được với rate lúc trước mega 0.85-1.35 cộng thêm speed cao thì việc làm ra được bấy nhiêu đó tiền cũng đâu có gì lạ

ra thằng ku nghĩa gay trc giỏi thế cơ à, h thu nhập nó còn cao hơn cơ, chuyên cầm chai dầu đứng trên cầu dey

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,460
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom