Tutorial Cách kiếm tiền trên VPS - Vẫn treo coing được !

Site ngon bị dấu hàng hết rồi :binhsua04::binhsua04: treo ngày lớn hơn 1$ ( 7-3) ai cần hợp tác pm nha.
Không buôn bán gì đâu nha mod đi qua có gì tha cho em :binhsua04::binhsua04:

Site ngon bị dấu hàng hết rồi :binhsua04::binhsua04: treo ngày lớn hơn 1$ ( 7-3) ai cần hợp tác pm nha.
Không buôn bán gì đâu nha mod đi qua có gì tha cho em :binhsua04::binhsua04:
đang có nhiều vps đây c.Hợp tác kiểu gì,mình bỏ vps cho:binhsua87::binhsua87::binhsua87: c chiến được không

Cũng đang thừa 1 đống VPS JP, Switzerland tầm 60-70 con giờ chỉ đang cắm Gomez vì acc coin ban sạch rồi mà lười cắm nữa. Có bác nào hợp tác theo TUT trên ko thì PM mình nhé :D

promote giờ ai chơi nữa. Chơi cái này giờ hitleap cho vào blacklist không add được site. Nếu add được thì gặp ip us là nó nhẩy mất sang trang khác =>> các quảng cáo của site khác nghỉ khỏe :binhsua04:

Hì ! nếu bạn có site ngon thì sao không chia sẻ nè , lên đây nói làm gì :D ?

tks bạn rất nhiều ! Cho mình hỏi đoạn này có ý nghĩa gì vậy bạn ?
Trước mắt phải đăng ký vậy cái nha ...

Rồi sau khi đăng ký xong các bạn login vào các site đó , và login vào acc twitter nhé :

Đầu tiên là login vào acc paid-to-promote nhé : sau khi bạn login vào , bạn copy cái link tương tự như sau :

sau đó paste nó vào twitter như mẫu nhé , trước nó có thể thêm bất cứ từ nào cũng được :

sau đó nhấn tweet nhé :D
nhấn xong rồi nó sẽ hiện ra tựa tựa như stt ở bên phải ấy ! sau đó các bạn nhấn vào more rồi nhấn vào embed như hình :

sau đó nó hiện ra 1 đoạn code , nhưng các bạn chỉ lấy đoạn link được tô đậm thôi nhé !

rồi chép link đó vào đoạn code này :

<iframe frameborder='0' height='120' name='Iframename' scrolling='auto' src='Đưa link bạn coppy ở Twitter vào đây' width='550'/>

sau đó coppy đoạn code này , rồi vào phần bố cục của blogger , chọn thêm tiện ích ( chỗ nào cũng được ) , rồi chọn HTML/Javascript , rồi paste đoạn code đó vào , sau đó nhấn Lưu .

vậy là ok 1 cái rồi nhé , 3 cái còn lại các bạn làm tương tự ( nên nhớ là dùng ở link PTP thôi nhé )

đã làm theo và kết quả là, ko dc 1 hit nào vào quảng cáo :(

Cũng đang thừa 1 đống VPS JP, Switzerland tầm 60-70 con giờ chỉ đang cắm Gomez vì acc coin ban sạch rồi mà lười cắm nữa. Có bác nào hợp tác theo TUT trên ko thì PM mình nhé :D
treo ptp cũng đc đấy 5050 nhé, có gì pm yahoo tớ ở more info nhé

tks bạn rất nhiều ! Cho mình hỏi đoạn này có ý nghĩa gì vậy bạn ?
bạn add cái đó vào để khỏi bị blacklist ^^

- - - Updated - - -

đã làm theo và kết quả là, ko dc 1 hit nào vào quảng cáo :(
bạn không được hit của quảng cáo nào ? , bạn có đọc hết bài chưa :D ?

sao tớ tạo nhìu profile fire fox rùi, xog vào hitleap nó báo 1 ip chỉ dc exchange 1 lần là sao đây:-s

- - - Updated - - -

đã nhận dc vps của thớt thaks thớt:D

sao tớ tạo nhìu profile fire fox rùi, xog vào hitleap nó báo 1 ip chỉ dc exchange 1 lần là sao đây:-s

- - - Updated - - -

đã nhận dc vps của thớt thaks thớt:D
bán đọc kỹ phần chạy nhiều acc hitleap ở #1 giùm mình nha :D

nó báo thế này, đã fake = steathy rùi mà vẫn bị phát hiện
Only one account per IP can use the Traffic Exchange. Please try again in a few minutes.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,726
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week