Cách kiếm tiền, ai cũng có thể tham gia !!!

hoanganh36

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Chào anh em, không nói dài dòng, mình có cách kiếm tiền cho anh nhưng với điều kiện là phải có vốn nhé

Last edited:
thôi nói ngắn gọn cho ae rõ nhé , bác thớt bán tool treo dice , có bảo hiểm các thứ .. bác nào thích thì pm mua tool bác ấy , không thì thôi đỡ phải lằng nhằng nhé :D:D

Upvote 0
a luôn sẵn sàng có j cứ alo cho anh

Upvote 0
thôi nói ngắn gọn cho ae rõ nhé , bác thớt bán tool treo dice , có bảo hiểm các thứ .. bác nào thích thì pm mua tool bác ấy , không thì thôi đỡ phải lằng nhằng nhé :D:D
có bảo hiểm là ngon rồi, nhưng nhìn nick thớt hình như chưa có bảo hiểm :D

Upvote 0
Treo tool ăn đc thì bán làm gì . Bán nhà đi mà đánh . Ngay từ đầu đã biết rồi , cái thể loại này chưa lòi dăm ba cái trò mèo ra thì nó gân cổ lên cãi khoẻ vcc =))

Upvote 0
Chào anh em, không nói dài dòng, mình có cách kiếm tiền cho anh nhưng với điều kiện là phải có vốn nhé. Nói chứ bây giờ làm gì mà không có vốn thì chỉ có cách đi làm bốc vác, cừu vạn bán sức lao động thôi. Các bạn cứ yên tâm nhé không có gì là lừa đảo ở đây cả, tiền nằm trong tài khoản của các bạn, các bạn thích rút lúc nào thì rút nhé và có cả bảo hiểm rủi ro luôn nhé. Có bạn nào có hứng thú thì comment nhé, ah nói thêm đây cũng là cách kiếm thêm tiền cho những anh em bận đi làm nữa nhé. Mặc dù không kiếm được nhiều đâu nhưng được cái là nó ổn định, các bạn nên nhớ câu này: tham thì thâm nhé. Tốt nhất với những ai không có máu liều và máu tham @@ . Anh em comment dưới bài viết nhé. Tk anh em đã đọc bài . Mình xin hết .
inbox tớ với

Upvote 0
Đã inbx thớt, bác check nhé :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,423
Latest member
Glock66