Cách kiếm tiền, ai cũng có thể tham gia !!!

hoanganh36

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Chào anh em, không nói dài dòng, mình có cách kiếm tiền cho anh nhưng với điều kiện là phải có vốn nhé

Last edited:
bác ib em cách kiếm với nhé, có chút ít vốn mong đc vài xu lẻ :D

Upvote 0
ib fb mình nhé pác!

Upvote 0
ib facebook mình thử xem nhé , ngon thì sẽ theo xem :) , fb dưới avata

Upvote 0
Nghe cái kiểu ko có máu liều với tham chắc nó lại bla..bla dăm ba cái trò giao dịch nhị phân =))!. Ae tham khảo thì tham khảo đừng có đổ tiền vô sml đó

Upvote 0
các bạn sẽ được tham gia 1 khóa học với những triệu phú đô la,sau đó sẽ được hướng dẫn đầu tư vào xxx,yyy gì đó mình đoán là ntn ( Forex hoặc Forex phái sinh là sự đồng thời mua một loại tiền tệ này và bán một loại tiền tệ khác hoặc dự đoán sự lên xuống của các cặp tiền tệ ) cái này trên fb nó đăng thôi chứ mình không biết,chủ thớt ngon thì cho mình đầu tư 10k $, tháng lấy 20% lãi thôi

Upvote 0
đầu óc các bạn nhiều tưởng tượng quá , vốn tối thiểu để có thể tham gia là 30$ nhé @@
mình cũng còn dư 1 khoản,làm ăn ntn bác cho mình tham gia với

Upvote 0
các bạn sẽ được tham gia 1 khóa học với những triệu phú đô la,sau đó sẽ được hướng dẫn đầu tư vào xxx,yyy gì đó mình đoán là ntn ( Forex hoặc Forex phái sinh là sự đồng thời mua một loại tiền tệ này và bán một loại tiền tệ khác hoặc dự đoán sự lên xuống của các cặp tiền tệ ) cái này trên fb nó đăng thôi chứ mình không biết,chủ thớt ngon thì cho mình đầu tư 10k $, tháng lấy 20% lãi thôi
một thanh niên đã từng 1 lần bị scam cho hay !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back