Cách kiếm amazon gift card miễn phí

hangochiep

Verified
Reactions
281
MR
1.014
Insuree Balance
66129|500
Bạn nào thử xin tiền amazon chưa vào đây gửi email xin và chờ kết quả :D

1, Login và đến link này https://www.amazon.com/gp/help/contact-us/general-questions.html?skip=true

2, Làm như trong hình và gửi email :

3, Ask for promo code politely to customer service, tell him that you are satisfied Amazon
Most probably he/she gives you (to your account) $5 promo code, you can see it to the paying part

Đây cách mình thử

viết email

Chờ đợi hồi âm

Xin tiền :)

Kết quả

Cách trên là hên xui, nên có thể nó cho hoặc không,đây là cách chắc chắn cho
Đi đến link
https://www.amazon.com/b/ref=gc_5p50_huc_hi_Fday?ie=UTF8&node=11158618011
Mua gift card tặng ông già :D,sau đó add code vào chỗ promotion code 0616GCARDS, nó giảm 10$
Lưu ý : code này chỉ mua được người bán amazon nên các bạn canh amazon hay đợt giảm giá mạnh cộng thêm code này là ngon, nếu bạn nào có ít tiền 40$ thích đồng hồ 100$ mình chỉ cho cách lấy gift card mua gì mình thích :)

có ai gửi mail chưa :)

Không xin được thì chửi nhé.Amz dễ tính lém

Các bạn vào phần chát xin 5$ thôi 100% nó cho.gửi mail chờ lâu mệt.ai k xun được đưa đây xin cho

xin Amazon 5$ mua AGC được không bác?
5$ promotion gc nó k cho đâu.có cách lấy gc order xong return lại cái khóc lóc tốn 30$ chi đó tiền ship nó trả gc.mà hên xui ai biết.mà hình như có cách ai bật mí đi.cũng có dịch vụ này pai

5$ promotion gc nó k cho đâu.có cách lấy gc order xong return lại cái khóc lóc tốn 30$ chi đó tiền ship nó trả gc.mà hên xui ai biết.mà hình như có cách ai bật mí đi.cũng có dịch vụ này pai
cách thì có ,nhưng là greyhat

Bác nào có nhu cầu kiếm 1-2$ 1 ngày inb fb em nhé fb.com/minhnh0302 cần thì em gửi Proof paypal

đã ref theo thớt, nằm chờ $ về :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom