Request Cách dùng plugin auto register của bạn soibac

Sonicbdwa

Hero
Reactions
859
MR
0.004
Như tiêu đề, ai biết chỉ mình với
PS: em là gà nên đừng ném gạch, đá, lựu đạn, rocket,.... nhé :p

How to use:

• Tải AUTO_REG.dll và Mail.dll về máy
  • Bỏ cả 2 file vào thư mục plugins của all1tool
  • Mở All1Tool, add dại 1 site vào và chọn plugin autoreg
  • Chạy nó thì sẽ xuất hiện một key
  • Copy key đó gửi qua yahoo, mình sẽ cấp key cho bạn
Cách điền site All1Tool Mọi khoảng khác điền như lúc bạn chạy một plugins nào đó. Trừ:

• Password2: điền nick chính của bạn (cheat ref thì phải có nick chính và hàng loạt nick phụ)
  • Password: nên điền password của email của bạn thì plugin mới tự động kích hoạt được

Còn cái plugin "active_only" thì sao bạn ?

Active only dành cho trường hợp trang evo bắt active nhưng bạn đã lỡ nhập password khác với password email.

Để sử dụng thì bạn chỉ cần đổi password là password email thì tôol sẽ login vào mail và lấy activation key, active account cho bạn

Active only dành cho trường hợp trang evo bắt active nhưng bạn đã lỡ nhập password khác với password email.

Để sử dụng thì bạn chỉ cần đổi password là password email thì tôol sẽ login vào mail và lấy activation key, active account cho bạn
Nghĩa là tên site, username, email vẫn giự nguyên nhưng chỉ thay đổi pass đúng không ?
Toàn gặp inner error :(
Dùng gmail

Nghĩa là tên site, username, email vẫn giự nguyên nhưng chỉ thay đổi pass đúng không ?
Toàn gặp inner error :(
Dùng gmail

Inner error có thể là do bạn bỏ lộn chỗ plugins, nếu có thể PM yahoo để teamview check cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,510
Latest member
watanabeuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week