• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Cách đổi Payment Method Từ LR sang PM trong Adailycash

Status
Not open for further replies.

messi279

Newbie
Reactions
346
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
:binhsua02: Tình hình là ADC đang gặp trục trặc trong việc thanh toán qua LR mấy hôm nay để trả lời thắc mắc của ae cũng như hướng dẫn ae đổi payment sang Perfect Money (Giá PM = 20k chỉ rẻ hơn LR tầm 1k)
Đầu tiên các bạn nên đăng ký 1 acc Perfect money theo hướng dẫn sau:

Hướng dẫn đăng ký tài khoản Perfect Money:

Bạn CLICK ĐÂY để đăng ký account nhé:

Điền đầy đủ các thông tin:

Account name: Nhập tên account mà bạn muốn (cái này không quan trọng lắm)
Name: Nhập tên thật của bạn (quan trọng)
City: Nhập tên thành phố đang sinh sống
Adress: Nhập địa chỉ hiện tại thật của bạn (quan trọng)
Country: Nhập quốc gia bạn đang sinh sống lâu dài (Vietnam)
State/Provine: Cái này bạn không bị buộc phải điền.
Zip/Postal code: Điền mã bưu chính nơi bạn đang ở – ở Hà Nội là 10000
Email: Nhập địa chỉ email của bạn (quan trọng)
Phone/Fax: Số phone/fax của bạn (không quan trọng)
Account type: Chọn Persernal (tài khoản cá nhân)
Password: Nhập mật khẩu của bạn bắt buộc phải bao gồm đồng thời có cả chữ và số (ko ký tự đặc biệt)
Retype password: Nhập lại mật khẩu ở trên để xác nhận độ chính xác
Turning number: Nhập chuỗi số giống như hình bên cạnh nó hiển thị
Đánh dấu vào ô I agree with term and conditions
Bấm nút Register
Nếu không thành công bạn sẽ không nhận được thông báo tạo tài khoản thành công này và bạn sẽ phải thực hiện lại chính xác các thao tác trên:

Perfect Money sẽ gửi tới email của bạn một thư với các thông tin tài khoản liên quan.

Để đăng nhập vào tài khoản bạn chọn Login:

Member ID: Nhập số ID tài khoản của bạn được gửi đến trong email ở trên đề cập.
Password: Nhập mật khẩu của bạn lúc đăng ký
Turing number: Nhập chuỗi số hiển thị ở hình bên

Đẻ nhận và chuyển tiền bạn phải vào My account để xem số tài khoản của mình (khác ID login nhé):

Nếu bạn muốn nhận tiền là USD thì tài khoản của bạn có dạng U1234567
Nếu bạn muốn nhận tiền là Euro thì tài khoản của bạn có dạng là E1234567

Vậy là bạn đã tạo thành công tài khoản Perfect Money thành công. Ở Perfect Money không cần verify (xác nhận) tài khoản để sử dụng trọn vẹn mọi tính năng

Sau này khi bạn login (đăng nhập) bằng IP khác nó sẽ tự động gửi số PIN vào email của bạn, bạn chỉ cần vào mail lấy mã PIN điền vào là ok…

Bước tiếp theo các bạn log vào ADC như hình và đổi sang PM sau đó ấn xác nhận và rút về:

Chúc các bạn thành công!

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

:binhsua01: Tình hình là bác Tad đang tích hợp code gd PM vào website của bác ấy, thế là anh em có đầu ra uy tín rồi nhé!

thanks cậu bé ;)) xxx

có bài hướng dẫn rút tiền về ngân hàng nữa thì tốt

hê hê chưa bao giờ gd với cái này, sao nó ko có mã pin gd gì hết nhể, rồi giờ chuyển tiền sao đây

Không thể change được Messi à, mình đã thử change sang PM rồi, vẫn lỗi.

Không thể change được Messi à, mình đã thử change sang PM rồi, vẫn lỗi.

:binhsua10: Bác pm yh! tớ nhé, 1 số anh em ko thay đổi đc vì thiếu 1 số cái thông tin hoặc bắt fund $ PM vào. Thân!

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

hê hê chưa bao giờ gd với cái này, sao nó ko có mã pin gd gì hết nhể, rồi giờ chuyển tiền sao đây

:binhsua01: Cần thì pm bác tad để bán $ hoặc gd 1 số trang gd tự động như transfer.vn hoặc exchanger.vn ... nhé bác!

:binhsua10: Bác pm yh! tớ nhé, 1 số anh em ko thay đổi đc vì thiếu 1 số cái thông tin hoặc bắt fund $ PM vào. Thân!

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

:binhsua01: Cần thì pm bác tad để bán $ hoặc gd 1 số trang gd tự động như transfer.vn hoặc exchanger.vn ... nhé bác!

Ý mình là làm gd cơ mà, tức là send tiền ấy, bác send bao giờ chưa? Ko có mã PIN hay bảo mật gì hết àh :|!!!

Ý mình là làm gd cơ mà, tức là send tiền ấy, bác send bao giờ chưa? Ko có mã PIN hay bảo mật gì hết àh :|!!!

:binhsua10: Ko bác. Bảo mật bằng IP thôi. Gd ko đòi hỏi pin gì, nếu bác verify acc thì có đấy, nhưng verifi làm gì cứ để vậy mà chiến tạm thời. LR ổn lại thì chuyển qua LR!

:binhsua10: Ko bác. Bảo mật bằng IP thôi. Gd ko đòi hỏi pin gì, nếu bác verify acc thì có đấy, nhưng verifi làm gì cứ để vậy mà chiến tạm thời. LR ổn lại thì chuyển qua LR!

thế thì nguy hiểm nhỉ, trang đấy lại còn tính năng save password chứ , gd ko cần PIN gì, mình thấy các ngân hàng khác đều cần tối thiểu 1 mã pin mà

Mới With,không bít nó có pay không!!!!!

Xin phép leech phần đăng ký PM về forum ^^
:binhsua07: A cứ leech thoải mái đi anh!

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

Mới With,không bít nó có pay không!!!!!

:binhsua04: Nó ko pay ae mình ra đê chung vậy !

Okie . Thanks mình đã change được sang PM ồi. Hổi chiều change mãi 0 được.

Anh em nhớ điền tài khoản PM nó là tài khoản USD (bạn sẽ thấy sau khi login vào acc) chứ không phải account ID đâu nhé

:binhsua03: E ghi rõ ràng ở dưới rồi a. Ae đọc kĩ kẻo nhầm như bác Linh thì khổ!

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

:binhsua12: ADC nó pay ngày 12 rồi kìa ae!!

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Proof mới nhận từ PM. Mong bác tad làm code nhanh nhanh cho anh em gd nhé hehe!

chưa xài PM bao giờ để vậy ko đổi PM được không cứ để LR sau này ổn định rút được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom