Ask Cách điều khiển idevice trên PC

mkzhouchou

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mn xài tool nào điều khiển idevice qua PC ạ . mình định viết macro trên PC cho nó tiện . Hoặc làm sao auto luôn trên ios vậy mn , thấy xài Auto touch mà thấy nó siđa quá

k liên quan nhưng cho hỏi sòft nào điều khiển android device trên PC nhỉ.

Cài veency trên ios rồi cài VNC connect để kết nối. có hướn dẫn trên GG đó

toàn ham hố, ko có nghề thì nghỉ làm, có cả vụ imacro dieu khien nua

cài veency cách nào bác chỉ e với, gg mãi ko ra

ios 8.4 ko cài được veency hả bác? e ko cài được
máy bác JB chưa? JB mới cài đc nhé. rồi xem thử Vêency có hỗ trợ ios 8.4 k

máy bác JB chưa? JB mới cài đc nhé. rồi xem thử Vêency có hỗ trợ ios 8.4 k
hic vừa JB xong, vào kiểm tra thì thấy veency 0.9.3500 runs on IOS 8.0/8.1 h phải làm sao bác

hic vừa JB xong, vào kiểm tra thì thấy veency 0.9.3500 runs on IOS 8.0/8.1 h phải làm sao bác
chịu r bác ơi. thử tìm các xuống ios 8.0 8.1 xem

Vừa cài cho iOS 8.4 dc nhé. Đang thử cũng tốt. Trong mạng lan thì khỏi cần cắm luôn usb khỏi cài iFunbox cứ lấy ip_lan_ios:5900 connect luôn.

1, Cái ý tưởng này khi trước có làm. Tuy nhiên nếu bạn dùng lệnh ifmage của macro để làm thì nó không chính xác đâu nhé. Hình ảnh false hoài. Còn nếu dùng toạ độ hoặc record mouse thì cũng không được chính xác lắm vì phụ thuộc mạng.

2, Veency lâu lâu bà điên tự ngắt connect với thiết bị nên sẽ có hiện tượng đơ auto or click bậy bạ. Cận thận bị xoá file hệ thống

3, Cách này spam 1 app thì được chứ làm nhiều app 1 lúc thì cận thận nhoé!

Thân!

1, Cái ý tưởng này khi trước có làm. Tuy nhiên nếu bạn dùng lệnh ifmage của macro để làm thì nó không chính xác đâu nhé. Hình ảnh false hoài. Còn nếu dùng toạ độ hoặc record mouse thì cũng không được chính xác lắm vì phụ thuộc mạng.

2, Veency lâu lâu bà điên tự ngắt connect với thiết bị nên sẽ có hiện tượng đơ auto or click bậy bạ. Cận thận bị xoá file hệ thống

3, Cách này spam 1 app thì được chứ làm nhiều app 1 lúc thì cận thận nhoé!

Thân!
thì ăn 1 con of 1 lần thôi mà bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week