Ask Cách Chơi Gà US

Nhận tiền qua PO nhé :D Phí hơi cao nhưng có thể thanh toán toàn thế giới thông qua thẻ PO nó gửi về tận nhà mình. Chơi US thì sau khi có thẻ PO nó sẽ cho mình một tài khoản bank US và tài khoản này có thể chuyển khoản trực tiếp từ GA thông qua hình thức Bank Wire, thông thường Mỹ sẽ đánh thế theo thu nhập của bạn, nhưng nếu bạn biết điền thông tin chi phí thì sẽ không bị đánh thuế nhiều, và nếu rơi vào tay cao thủ thì thuế ~ 0, và bạn chỉ tốn tiền 1 lần khi rút tiền bằng thẻ ở VN thôi! :D
Bác cho e xin y!h, e cũng đang hoang mang

Nhận tiền qua PO nhé :D Phí hơi cao nhưng có thể thanh toán toàn thế giới thông qua thẻ PO nó gửi về tận nhà mình. Chơi US thì sau khi có thẻ PO nó sẽ cho mình một tài khoản bank US và tài khoản này có thể chuyển khoản trực tiếp từ GA thông qua hình thức Bank Wire, thông thường Mỹ sẽ đánh thế theo thu nhập của bạn, nhưng nếu bạn biết điền thông tin chi phí thì sẽ không bị đánh thuế nhiều, và nếu rơi vào tay cao thủ thì thuế ~ 0, và bạn chỉ tốn tiền 1 lần khi rút tiền bằng thẻ ở VN thôi! :D
bác share kinh nghiệm điền thông tin để ít bị đánh thuế đi ạ.
Bác lập Topic mới có pải anh em được nhờ k. Thanks bác trước

Nhận qua PO thôi, đến ngày thanh toán GG nó chuyển vào tài khoản PO, ít thì ra ATM rút về, nếu tiền lớn hơn 200$ thì chuyển về ngân hàng Việt cho đỡ tốn nhiều phí.
PS : có mấy cái PO mà ko dùng hết bác nào xúc ko :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back