Ask Cách Chơi Gà US

Hỏi ngây thơ vì ko biết
Sao các bác ko dùng GA Việt Nam mà lại chơi US vậy :D
Ở đâu tưởng vẫn thế mà :D Tiện thể em có 1 con GA hosted từ 2012 :( Ko biết có lên Content được ko :D

Up Phụ chủ thớt

up

Nhận tiền qua PO nhé :D Phí hơi cao nhưng có thể thanh toán toàn thế giới thông qua thẻ PO nó gửi về tận nhà mình. Chơi US thì sau khi có thẻ PO nó sẽ cho mình một tài khoản bank US và tài khoản này có thể chuyển khoản trực tiếp từ GA thông qua hình thức Bank Wire, thông thường Mỹ sẽ đánh thế theo thu nhập của bạn, nhưng nếu bạn biết điền thông tin chi phí thì sẽ không bị đánh thuế nhiều, và nếu rơi vào tay cao thủ thì thuế ~ 0, và bạn chỉ tốn tiền 1 lần khi rút tiền bằng thẻ ở VN thôi! :D

Nhận tiền qua PO nhé :D Phí hơi cao nhưng có thể thanh toán toàn thế giới thông qua thẻ PO nó gửi về tận nhà mình. Chơi US thì sau khi có thẻ PO nó sẽ cho mình một tài khoản bank US và tài khoản này có thể chuyển khoản trực tiếp từ GA thông qua hình thức Bank Wire, thông thường Mỹ sẽ đánh thế theo thu nhập của bạn, nhưng nếu bạn biết điền thông tin chi phí thì sẽ không bị đánh thuế nhiều, và nếu rơi vào tay cao thủ thì thuế ~ 0, và bạn chỉ tốn tiền 1 lần khi rút tiền bằng thẻ ở VN thôi! :D
cho yahoo trao exp bác ơi <3

hi all, mình có 2 tài khoản YT, cùng liên kết với 1 GA có được ko mọi người.
À với lại GA mình hay đang nhập bằng nhiều máy tính, vậy có bị die ko các bạn.
thanks nhìu.

Có dịch vụ nào nhận PIN GA US ko nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
tuannguyenfx4u

Most viewed of week

Most viewed of week

Back