• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell cách chiến ptf nhanh, đảm bảo hiệu quả cao giá 10$/ suất

Status
Not open for further replies.

justbeenpaid

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
đang kẹt tiền bán cách chiến ptf nhanh, hạn chế lỗi trùng ip khi đăng nhập
giá 10$/suất
cho 1 người trải nghiệm thử pm sớm nhất!
chỉ bán 5 suất!

trải nghiệm của người dùng thử:

Code:
Đã test tut của chủ theart. Đúng như theart nói tut này làm nhanh offer hơn ( mình thấy là nhanh hơn 2 lần khi làm ), không cần đăng nhập acc khi làm, hạn chế lỗi trùng ip khi đăng nhập qua đó làm sẽ hiệu quả hơn. Tut này 10$ là rẻ rồi

http://mmo4me.com/threads/cach-chien-ptf-nhanh-dam-bao-hieu-qua-cao-gia-10-suat.151832/#post-3090256

Last edited:
giá 10$/suất
chỉ bán 5 suất!
hướng dẫn chơi với cho xài thử dc ko :D

bạn cho mình thử nào :). yh: thutran220

cái này mình không phải sell cách chiến, mình chỉ sell tut sell thủ thuật chiến nhanh và kiếm tiền với nó nhanh hơn, các bạn không biết thì hỏi, đừng bao giờ đi phán bừa, phán rồi bị người khác đánh, thù ghét thôi không thông minh lên được tý nào đâu

Tut xịn mà giá 10$ thì quá rẻ rồi :p Thớt up ít proof lên cho AE chiêm ngưỡng với
PS: giờ kiếm dc socks qua nó khó vãi

Tut xịn mà giá 10$ thì quá rẻ rồi :p Thớt up ít proof lên cho AE chiêm ngưỡng với
PS: giờ kiếm dc socks qua nó khó vãi
Đúng rồi up proof lên đi 10$/ acc nhảm
Dùng socks thường mà chiến :D

Đã test tut của chủ theart. Đúng như theart nói tut này làm nhanh offer hơn ( mình thấy là nhanh hơn 2 lần khi làm ), không cần đăng nhập acc khi làm, hạn chế lỗi trùng ip khi đăng nhập qua đó làm sẽ hiệu quả hơn. Tut này 10$ là rẻ rồi :)

Last edited:
giá 10$/suất
chỉ bán 5 suất!

trải nghiệm của người dùng thử:

Code:
Đã test tut của chủ theart. Đúng như theart nói tut này làm nhanh offer hơn ( mình thấy là nhanh hơn 2 lần khi làm ), không cần đăng nhập acc khi làm, hạn chế lỗi trùng ip khi đăng nhập qua đó làm sẽ hiệu quả hơn. Tut này 10$ là rẻ rồi

http://mmo4me.com/threads/cach-chien-ptf-nhanh-dam-bao-hieu-qua-cao-gia-10-suat.151832/#post-3090256
hơn 2 tháng nay mình ko làm nó vì site nát cậu có cách gì hưownsg dẫn ko. Thank

hơn 2 tháng nay mình ko làm nó vì site nát cậu có cách gì hưownsg dẫn ko. Thank
mình bán tut 10$ bạn ah, bạn mua mình sẽ hướng dẫn bạn cách làm nó hiệu quả, đảm bảo mỗi ngày kiếm 10$ hoặc hơn tùy máy tính và mạng của bạn!

Nếu tut ngon thì chủ thớt đâu đễ gì sell 10$
Vả lại đã dễ kiếm tiền thì chủ thớt đâu kêu kẹt tiền

Nếu tut ngon thì chủ thớt đâu đễ gì sell 10$
Vả lại đã dễ kiếm tiền thì chủ thớt đâu kêu kẹt tiền
hi máy và mạng mình chậm, với lại đang cần thêm tiền mua để tiến hanh việc mới nên mới bán, đã có người dùng thử rồi mà bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,438
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom