cách chia lợi nhuận của zeek như thế này là sao vậy các bạn?

chipheo

Junior
Reactions
8
MR
0.001
Mình đặt ở chế độ 100% mua vip, mà có ngày thì zeek cộng vip, có ngày thì không, pro nào biết giải thích mình hiểu với. Thanks!

Ngày nào nó cũng + VIP cho bạn cả. Bạn kô phải lo. Thường thì tiền nhận được sẽ chuyển lên công ty. sau đó công ty mới chia vip cho bạn :) Thời gian nhận lãi và thời gian nhận VIP có chênh lệch nhau nhưng kô nhiều. Bạn yên tâm nhé :binhsua41:

Upvote 0
Ngày nào nó cũng + VIP cho bạn cả. Bạn kô phải lo. Thường thì tiền nhận được sẽ chuyển lên công ty. sau đó công ty mới chia vip cho bạn :) Thời gian nhận lãi và thời gian nhận VIP có chênh lệch nhau nhưng kô nhiều. Bạn yên tâm nhé :binhsua41:
Hình như theo mình biết thì nếu chưa chia lãi thì nó đâu có report, còn đằng này nó report 0 vip. hjx

Upvote 0
Từ từ rùi nó cũng sẽ + VIP cho cậu thui, an tâm nhé.Như hình của cậu khoảng thời gian nó chia lãi và + VIP ngày 15/6 cách nhau đến 4 tiếng, nên cậu cứ đợi, nó sẽ cập nhật mà

Upvote 0
Hình như theo mình biết thì nếu chưa chia lãi thì nó đâu có report, còn đằng này nó report 0 vip. hjx

Nó đã report đâu bạn. Theo hình thì bạn mới chỉ nhận được tiền lãi của ngày hôm đó thôi. Còn VIP chia từ công ty là dòng màu đen. " Company pool resulted in... " đó bạn :) Yên tâm nhé :) Zeek uy tín lắm. :binhsua44:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week