Tutorial Cách chạy nhiều acc coin trên 1 vps

uniboys

Senior
Reactions
77
MR
0.000
vãi các chú , có thì đễ ăn đi , phá hoại r` đem bán ^^

gabot

Junior
Reactions
34
MR
0.001
treo tàn tàn 1acc/vps. ko dám log vô web. thấy nhìu người bảo bị Ban wa' mà chẳng bik sao :|

manucian

Junior
Reactions
8
MR
0.000
đúng chất não phẳng... 50 acc 1 vps thì cắm 1 ngày 50$... 10 vps thì 500$ rồi... cần phải lên đây xin bố thí 8$/1 người sao :binhsua43:đúng là lòng tham không đáy... đã thế còn lấy cờ lôn ra... nam nhi vãi nhĩ... dám làm *** dám nhận à... hay học của người khác, rồi đem lên đây kiếm lời riêng, sợ ngta biết nên *** lấy nick chính :binhsua44:

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.569
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
Ngu vãi ra như tao này có cheat gặm 1 mình thôi thèm 8$ lắm à? Lên ăn gạch vậy có đc 8$ nào chưa? thay vì thế mày mua thêm mấy con vps nữa treo *** phải ngon hơn à? Nhìn là biết dùng Sandboxie hoặc trương trình nào đó tương tự thôi.

Ngu vãi ra như tao này có cheat gặm 1 mình thôi thèm 8$ lắm à? Lên ăn gạch vậy có đc 8$ nào chưa? thay vì thế mày mua thêm mấy con vps nữa treo *** phải ngon hơn à? Nhìn là biết dùng Sandboxie hoặc trương trình nào đó tương tự thôi.

sài cái này Sandboxie login đi login lại để rút tiền về pz là ha bị block ! :binhsua166: thôi 1vps treeo 4 acc ! ko phải login đến thứ 2 ! đỡ bị block

boyfriendmmo

Banned
Reactions
37
MR
0.000
chuẩn bị có thớt share free để nói cho 1 lũ ăn mảnh mmo hiểu.
Thứ nhất:cái này là tao tự mày mò ra,không hỏi ai,ok?đừng ngồi tỏ vẻ pro it mà phán bậy
Thứ hai:Tao nghèo thì tao cần 8$ được chưa và tao cũng ko có vps mà sài.
Thứ ba:Ừ bọn mày giàu câm mõm c h ó bọn mày lại và ngồi ăn mảnh nhé.Để cho các anh em trong mmo4me ăn với.Cái kiểu mmo này giàu thì cứ giàu còn nghèo thì vẫn nghèo thôi.Có miếng ăn giấu như c h ó giấu xương mà

Last edited by a moderator:
Thứ nhất:cái này là tao tự mày mò ra,không hỏi ai,ok?đừng ngồi tỏ vẻ pro it mà phán bậy
Thứ ba:Ừ bọn mày giàu câm mõm c h ó bọn mày lại và ngồi ăn mảnh nhé.Để cho các anh em trong mmo4me ăn với.Cái kiểu mmo này giàu thì cứ giàu còn nghèo thì vẫn nghèo thôi.Có miếng ăn giấu như c h ó giấu xương mà
Hay cho câu để anh em ăn với.
ăn với mà chém tới 8$
bạn sống thật alf thất đức

thế theo bạn nghĩ cứ nghèo là phải dọn cỗ ra mời xơi à :) mình cũng là newbie :) vừa bước chân vào mmo là chiến coin và đa số là phải tự tìm hiểu chứ có ai cho ko đâu :)
nghèo thì phấn đấu , tìm tòi học hỏi chứ ko phải là ngồi thù lù 1 chỗ đợi ng khác pub rùi làm theo :) thế còn gọi gì là mmo nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week