• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Cách change MD5 trên VPS để không bị del file?

vinh_mt

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Làm thế nào để change MD5 trên VPS để không bị del file? Còn cách nào để chống del file trên host không mọi người?

- Dùng soft change MD5. Nhưng mà dùng soft chạy lâu lắm.

- Giải nén ra nén lại.

Tên mình ko rõ, GG là ra mà. Mình bít changeMD5 dùng chuơng trình rất chậm, có thử rồi. Còn cái MD5Change trên hostleech lại rất nhanh, ko bít tại sao :|

change bằng RL giờ bản nào là tốt nhất nhỉ =-=
chán quá

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

change bằng RL giờ bản nào là tốt nhất nhỉ =-=
chán quá

Cái này ,bạn dùng xampp hoặc appserve setup locallhost,rồi vứt cái rapidleech lên,change md5 tha hồ. :D

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

Mà change cũng thía thôi,del file như gió,đặc biệt là fsn,thôi thì ta pót số lượng thay cho chất lượng vậy,ngày chứ 100 bài mà chiến(ngày nào cũng auto warez-bb,bayw 100 bài mà chưa thấy ban,là thiệt :| )

Đào mộ 1 chút anh em nhìn thấy thì động viên 1 cái! em muốn hỏi các pro là cách sử dụng tool md5 change ntn vậy? Rất mong được hồi âm sớm!

mình đưa soft lên VPS mà không dùng được là sao hả gialoui , lần trước đưa vào con amazon dùng tốt , h cho vào con aruze thì không dùng được T.T

Cái này của người Dzịt làm =.= mày mò đi, dễ xài lắm

Em làm rổi! chọn đường dẫn folder rùi! Quan trọng là nó có thực hiện như thế nào thì em ko biết kiểm chứng ra sao nữa! Giá mà biết mã ban đầu và mã sau khi md5 change thì tốt quá...

Giải nén ra, cho thêm 1 file nhỏ nào vào rùi nén lại. Bảo đảm MD5 bị change. Dùng soft chi cho lâu vậy bạn.

soft kia 1 phát change được 1k file đó :binhsua76:

giải nén đến bao h mới được 1k file rồi lại nén lại hở bạn :binhsua09:

Lỡ 1k file nén thì cậu unrar rồi bỏ vào hết + rar lại đến bao giờ :))

Phải thừa nhận phần mềm md5 change nó làm thay đổi mã thật! Nhưng cái cốt lõi vấn đề vẫn chưa đc giải quyết triệt để là file vẫn dính DMCA là sao? Pro nào có thể lên tiếng giúp em trả lời câu này chứ?!

túm cái váy lại là chả có cách nào hiệu quá...tớ làm đủ mọi cách mà nó vẫn del đều đều :binhsua21:

Túm cổ thằng DMCA lại nói nhỏ với nó : Mày đừng làm khó anh nghe ko em! :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom