Ask Các vấn đề về offer

Đi làm thế này tối về thời gian rảnh mình muốn làm thêm để kiếm thêm thu nhập bạn ạ. Chứ đi làm hàng tháng chỉ trông chờ vào mỗi tiền lương đi làm thì k đủ sống. Ngày trước chưa lấy vợ thì 1 mình mình k sao nhưng bh có vợ con vào nên các khoản đều đặt lên vai mình. :-(
ah lúc đầu nói ông ko nói là làm thêm buổi tối , mà off này ngày làm 24 tiếng còn ko đủ ăn , làm buổi tối chắc tháng đc 2tr ah :D , ông muốn học offer thì tìm thầy dạy , kiếm ông mod trung pete gì ấy đang mở khoá học ấy

ah lúc đầu nói ông ko nói là làm thêm buổi tối , mà off này ngày làm 24 tiếng còn ko đủ ăn , làm buổi tối chắc tháng đc 2tr ah :D , ông muốn học offer thì tìm thầy dạy , kiếm ông mod trung pete gì ấy đang mở khoá học ấy
Vậy à. Bạn có info gì của bác ấy ko cho mình xin với. Mình đi làm về tối xin đi làm thuê ở mấy quán hàng ăn nhưng vợ mình k cho đi nên k biết kiếm việc gì làm thêm nữa cả. Vậy nên mình tìm hiểu cái này để làm cho vợ mình yên tâm.

Bác nào làm PC cho e hỏi lỗi này và cách khắc phục ạ

Attachments

67.6 KB · Views: 103
Mình làm offer android , mà sài Socks luminati tiền socks lỗ hơn cả tiền app , có bro nào chỉ hướng fix lưu lượng giúp mình với !!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom