Ask Các vấn đề về offer

những net đó k nên fake info, nếu fake thì phải fake cả paypal hoặc thuê bank us và reg net theo tên của bank. :)
còn tên net 1 nơi, tên paypal 1 nơi thì chịu. nếu nó cho info việt thì fake info nó approve rồi vào edit lại thông tin việt nam chính chủ mà làm, net dễ tính thì qua đơn giản :D
nó ko phải là nét cậu ah, nó là site off như các site admin viet nam này, login vào nó làm bình thường, min paid 1$ nhưng làm đủ lúc ấy cũng ko thanh toán đc, nó bắt mình phải làm thành viên tích cực nó trong 1 ngày đã, sau 1 ngày mình mới đặt lệnh và nó sẽ gửi mình vào tk 0.01 $ để xác mình tk, nếu mình dùng sock thì mình sẽ dùng 2,3 con sock để login vô site đó. thấy trang này ko bắt very số đt như các trang kia, liệu có cách nào khắc phục, ae làm lâu năm tư vấn mình với

nó ko phải là nét cậu ah, nó là site off như các site admin viet nam này, login vào nó làm bình thường, min paid 1$ nhưng làm đủ lúc ấy cũng ko thanh toán đc, nó bắt mình phải làm thành viên tích cực nó trong 1 ngày đã, sau 1 ngày mình mới đặt lệnh và nó sẽ gửi mình vào tk 0.01 $ để xác mình tk, nếu mình dùng sock thì mình sẽ dùng 2,3 con sock để login vô site đó. thấy trang này ko bắt very số đt như các trang kia, liệu có cách nào khắc phục, ae làm lâu năm tư vấn mình với
dùng paypal add mail dc ko bạn

offer PC thì bạn dùng VPN ấy live cả tháng
paypal thì có loại us với non US dùng vcc ảo lập mấy hồi

các pro cho em hỏi, tình hình làm off bữa nay có kiếm ăn dc nữa không, em đã từng làm và nghỉ cách đây 1 năm rồi. thank các pro

Cho e hỏi em mới mua vip72. E dùng mạng ở nhà. Ban ngày e đi làm e mang đến chỗ làm dùng mạng ở chỗ làm thì vip72 có bị sao ko.tối về e lại dùng mạng ở nhà.e còn gà các pro giải thích giúp e

Cho e hỏi em mới mua vip72. E dùng mạng ở nhà. Ban ngày e đi làm e mang đến chỗ làm dùng mạng ở chỗ làm thì vip72 có bị sao ko.tối về e lại dùng mạng ở nhà.e còn gà các pro giải thích giúp e
ko sao cả

tải phần mềm vip72 mới nhất nó ở chỗ nao các anh ơi.em vào trang vip72.com tìm nhưng không biết nó nằm ở đâu

các pro cho em hỏi các thông số trong vip72 như uptime timezone là gì nhỉ.khi chọn sock có cần quan tâm đến mấy cái đấy ko

may có bác đang online. em đang giao dịch ac net
Proleadsmedia.com us
bác cho em hỏi giao dịch thì mình cần ckeck những vấn đề ntn ạ?
MẤY net này giờ xin off k dc mua làm j -_-

mấy bác có bác nào làm con mobileStrike k ? cho e hỏi chút ! e thấy ghi nó yêu cầu chơi đến Lv D + Lv E . vậy chơi ntn thì đc ạ . Lv D với Lv E trong ý có nghĩa là gì ạ

nó ko phải là nét cậu ah, nó là site eoff như các site admin viet nam này, login vào nó làm bình thường, min paid 1$ nhưng làm đủ lúc ấy cũng ko thanh toán đc, nó bắt mình phải làm thành viên tích cực nó trong 1 ngày đã, sau 1 ngày mình trzmới đặt lệnh và nó sẽ gửi mình vào tk 0.01 $ để xác mình tk, nếu mình dùng sock thì mình sẽ dùng 2,3 con sock để login vô site đó. thấy trang này ko bắt very số đt như các trang kia, liệu có cách nào khắc phục, ae làm lâu năm tư vấn mình với
Y

Khi sài ios mà chiến app các bạn ngoài sài tool ienthach thì tool PRC cũng là lựa chọn khá tốt. Anh em cần pm mình

AE ai biết lỗi (1007) Invaled offer này là gì ko? Xử lý thế nào AE nhỉ?

Attachments

• 1007 Invalid offer.PNG
    1007 Invalid offer.PNG
    3.1 KB · Views: 108

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys