Spotlight Các sub và newbie vào đây hợp tác với nhau !

cần tuyển 2 bạn làm off Sonic + Blvd + payment + atomya bằng HMA, socks đều được cả nhé. yêu cầu: có kinh nghiệm ko tuyển newbie mới vỡ lòng.

liên lạc trực tiếp qua yahoo nhé tks. ( phía dưới)

mình nghĩ ko chỉ ở off đâu,các nơi khác cũng nên có 1 thớt để các ứng cử viên đăng tin...chứ newbie thì mới cần ng có exp giúp, cứ bắt newbie đi tìm sư phụ...vật vả

Mình là newbie. Biết một ít về tìm kiếm thông tin, thay đổi proxy, có ít vốn có thể tự lo sock nhưng chưa biết làm ở đâu và làm như thế nào. Có bạn nào rảnh pm YM! hướng dẫn mình một ít được không :binhsua25::binhsua25:sẽ không bao giờ quên ơn :binhsua21::binhsua21:

newbie yahoo vuammo. yêu tiền làm mọi việc vì tiền. thân thiện hòa đồng dễ bảo. các sub và ad hãy nhận em :binhsua168:

Newbie đã tìm hiểu có sock online 1 ngày dc 8h , sub nào nhận mình với ... mình cám ơn rất nhiều
[email protected]

e cũng xin 1 slot vì là newbie

e newbie mong các bác giúp đỡ! tình nguyện làm cho sư phụ 2 tuần không công chỉ để học hỏi! nhiệt tình giúp đỡ nếu sư phụ nhờ! (pm đt sym, ios... or máy tính)
e chăm đọc và cũng chăm mầy mò nên sư phụ sẽ nhàn 1 phần ^^! mong các sư phụ chỉ giáo!
Yh! why_y0u_heartless

Em là newbie đây ạ. Chưa biết bắt đầu từ đâu. Có anh chị nào nhận em làm học trò không ạ. Em có máy tính ở nhà, có thể online từ 20h-22h hàng ngày.

có ad nào kẹt $ Sonic cần làm giúp ko pm nha :)):binhsua50:

yh: ehow.getmax
Cạp lâu rồi,h cũng mún biết thêm vài món kiếm tiền nữa nên ad nào cho mình vô với, mình sẽ cố gắng chăm chỉ...! thank.........

yh: ehow.getmax
Cạp lâu rồi,h cũng mún biết thêm vài món kiếm tiền nữa nên ad nào cho mình vô với, mình sẽ cố gắng chăm chỉ...! thank.........

thời buổi này tự tìm tòi học lỏm thui bồ à...mình ms tham gia đc 20 ngày cũng tìm tòi đang chiến neobux cho doanh thu 60$/tháng,off caf chưa nhận doanh thu,cạp 200$/tháng...đang học cho nghiền mấy cái làm off nè...ngốn time gê...:( k bít bao giờ ms kiếm đc 500$/tháng đây...OMG!

thời buổi này tự tìm tòi học lỏm thui bồ à...mình ms tham gia đc 20 ngày cũng tìm tòi đang chiến neobux cho doanh thu 60$/tháng,off caf chưa nhận doanh thu,cạp 200$/tháng...đang học cho nghiền mấy cái làm off nè...ngốn time gê...:( k bít bao giờ ms kiếm đc 500$/tháng đây...OMG!
làm thế tiền để đâu cho hết bác , up lên nào :binhsua48:

có bác nào nhận đào tạo em với kiếm chút cháo sống qua ngày
yahoo: kaspersky_kav:binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week