Cheat Traffic Các Site offer ios.

Lanhlung11

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Em đang làm off bên token trên ios. Thấy mấy chế offer các kiểu trên pc, andoid, off web các kiểu ... mà chẳng biết cái gì ngoài bên này.
Mấy hôm nay app bên token point thấp quá móm chết đói cả tuần nay.
Em lập topic với đầy dã tâm mong ae giao lưu trao đổi các site làm app ngon. Hôm nào bên này móm hú nhau qua bên kia làm :D

P/s: Đang nghiên cứu bên freemyapps mà thấy khó nhai quá nó bảo mật cáo redeem toàn erro :(
Bác nào làm bên token kb trao đổi cách chơi các app các con dễ lead nha :)

Ai làm bên site featurepoints chưa nhìn qua thì toàn con dễ lead ko biết Rewards có trục trặc gì không :confused:

Minrate: 600 points
Ref: 50%
Rewards: itunes, amazon, paypal....

Đang test :)

Last edited:
freemyapps today :)

Minrate: 300point
Ref: 200point
Rewards: Amazon, itune, GG play ...

3 App đủ rate đã ghê :x

Token vẫn còi cọc như mọi hôm không biết bao h mới lên hulu như tháng trước :(

Minrate: 300
Ref: 50%
Rewards: amazon,palpay, bitcoi ...

freemyapp nó có pay ko thím..lúc trước làm đến khi redem nó banned acc
Con đấy bảo mật cao lắm fake info toàn bị lòi đuôi :p Em cũng chưa pass đc :))
Thấy bọn nó vẫn fake làm đều. Em đang test thử vài cách đang chờ 24h để redeem nếu ok thì sẽ share cho mấy chế ;)

freemyapps mình làm từ hôm qua 0 giờ 1200 điểm hom nay thì fake VPN không ra app nào nước =)) đến buồn mình mới chiến app trên ios cho hỏi cách mấy ngày có app và thời gian baoh lên app :D còn trymyapp thì toàn app tính phí với cả app không tìm được :D chắc trymyapp không đua lại chắc toàn auto 6 củ app chả thấy no hiện toàn thấy mấy app dưới hoàn thành :D với về 0 :D

@Lanhlung11 Sao cái tokenwall vô webite kêu bị blocked nhỉ. Bác có chơi vearndollar ko :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom