Tutorial Các quy định và quy luật và hướng đi mới của dự án pix !!!

Giờ mình mới bít trước đây tunvit từng cạp cap :D , vui ghê . không bit cái ông chuchung kiếm đc 1 thang bao nhiu mà an nói ghê quá , mình làm capcha 3 năm rồi , nhưng giờ không làm nữa , những vẫn rất nhớ capcha , nhưng vì không có thời gian nên không gõ đc :( . Nhưng nhờ có capcha mà mình quen biết được nhìu bạn bè , và hiện tại mình kiếm đc khoảng 120-140 $ / 1 ngày . Nên đối với mình capcha vẫn luôn là công việc được mình tôn sùng và thương yêu nhất :)

Chị thu nạp em làm đệ tử đi ạ. Em muốn kiếm 1/10 thu nhập của chị trong thời gian rảnh rỗi là đc rồi :oops:

Giờ mình mới bít trước đây tunvit từng cạp cap :D , vui ghê . không bit cái ông chuchung kiếm đc 1 thang bao nhiu mà an nói ghê quá , mình làm capcha 3 năm rồi , nhưng giờ không làm nữa , những vẫn rất nhớ capcha , nhưng vì không có thời gian nên không gõ đc :( . Nhưng nhờ có capcha mà mình quen biết được nhìu bạn bè , và hiện tại mình kiếm đc khoảng 120-140 $ / 1 ngày . Nên đối với mình capcha vẫn luôn là công việc được mình tôn sùng và thương yêu nhất :)
:(:( cho theo hup chao voi:( uu diem: ngu ngay cay dem, thich viec nhe luong cao., tam 200$ /day la duoc hok co doi hoi gi nhieu dau:oops: than trai cay cha nuoi ai, chi nuoi dam chan dai ma phai kho the nay:D

:(:( cho theo hup chao voi:( uu diem: ngu ngay cay dem, thich viec nhe luong cao., tam 200$ /day la duoc hok co doi hoi gi nhieu dau:oops: than trai cay cha nuoi ai, chi nuoi dam chan dai ma phai kho the nay:D
hình như bro hothunguyet bây h mở quán nhậu, còn làm mmo gì nữa thì tui hem biết

offer chỉ biết cheat còn captcha thì làm đc code nào ăn code đó ko lừa lọc ai như bác đấu nhá ChuChung

Cứ vào làm nghề captra này rồi sẽ hiểu nhá mmo ! Làm offer còn có thời gian nghỉ , làm captra thì mắt suốt ngày dán vào màn hình ! Thời gian làm offer nhẹ hơn captra cả chục lần !
A/e xin vào group captra lưu ý ! sẽ chả bao giờ ăn đc 10$ 1 ngày đâu ! mình làm thử rồi ! chỉ có a/e làm thằng chủ group ăn nhiều chứ làm memb quèn thì đừng hòng mơ ăn !:D:D:D
thánh là thắng quái nào nhỉ? lớp 1 của thánh có vẻ khó khăn nhỉ... viết còn sai chính tả còn bày đặc bình luận văn học. Về gãi lưng vợ đi cho đời bớt cực. Offers này nọ, thánh nên làm hồ sơ xét duyệt Chém gió ưu tú.
Có đọc được thì nhớ bình tĩnh nha, đừng xúc động....

buồn buồn đọc lại toàn là các chiến hữu 2013 :( h ai cũng quy ẩn :( còn mình thì vòng vòng mmo mỗi ngày không biết tâm sự cùng ai :(

chuyển nghề ko? làm cái group offers đê
offer thì biết cách làm vài con off! còn tạo group hay gì là em mù tịt :(( ! gắn bó với cạp 2 năm mấy gần 3 năm r ! lâu lâu k cạp là thấy thiếu thiếu gì đó:(

offer thì biết cách làm vài con off! còn tạo group hay gì là em mù tịt :(( ! gắn bó với cạp 2 năm mấy gần 3 năm r ! lâu lâu k cạp là thấy thiếu thiếu gì đó:(
cạp lấy vốn thôi. 13k code /ngày giờ cũng vứt đây, ngâm cái gì đó mà nó có chút tinh tế, cạp ê cmn mông quá

cạp lấy vốn thôi. 13k code /ngày giờ cũng vứt đây, ngâm cái gì đó mà nó có chút tinh tế, cạp ê cmn mông quá
ngâm cứu r nhưng vôn cao quá! ráng mà cáp r theo ai đó làm off :(! tớ 1 ngày 5$ thôi! vì còn giúp gia đình nội trợ, giặt giũ , cơm nước... :D

cần nhiều người tâm huyết như bạn, thanks

thấy đủ nghề mà vẫn đói à :p

sang offer 1 tháng thì thấy k thơm như ng ta tưởng đâu, trừ khi pro hẳn

thánh là thắng quái nào nhỉ? lớp 1 của thánh có vẻ khó khăn nhỉ... viết còn sai chính tả còn bày đặc bình luận văn học. Về gãi lưng vợ đi cho đời bớt cực. Offers này nọ, thánh nên làm hồ sơ xét duyệt Chém gió ưu tú.
Có đọc được thì nhớ bình tĩnh nha, đừng xúc động....
Thế cưng nhìn lại xem tưng có đúng chính tả ko hẵng đánh giá ng khác nhé :D
Ngu còn thích mở miệng dạy đời =)) Ghê thiệt

offer chỉ biết cheat còn captcha thì làm đc code nào ăn code đó ko lừa lọc ai như bác đấu nhá ChuChung
Thế ý chú là tất cả những ng làm offer trên mmo này đều đi lừa ng khác ? Chú nên seach lại nghề captra này xem có tốt đẹp gì ko đã nhé :D
Nói như chú thì tất cả những ng làm nghề mmo này chả có gì tốt đẹp đâu :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back