Các pro xin hãy giúp đỡ mình.

uh nhưng mình cũng bị scam nhiều rồi. Bị thằng onbux, VCbux, rồi mới đây là thằng iconbux.com nữa.Nhưng bù trừ thì cũng chỉ kiếm được bằng đó thôi. Đang định dồn tất cả vào JSS thì lại thế. Hôm trước định ad vào JSS và đã reg nick theo bác luomvechai roi nhưng đang đợi nó reset xong thì ad tiền. Đời nhục như con gián...........

cảnh báo những ai đang sử dụng tài khoản ap, nếu ai ko lưu lại info tài khoản , 1 khi có vấn đề gì sẽ ko thể nào lấy lại tài khoản

# ngày sinh
# cau hỏi bảo mật , trả lời
# địa chỉ
#nhà mạng trong khi dang xài tài khoản

Còn lại, nếu fake info thì ko thể sử lý khi có sự cố, (chỉ dành cho những người có kinh nghiệm) mem mới ko nên fake info để chơi zeek ....

chẳng biết nói gì hơn là 2 từ chia buồn ,khả năng lấy lại rất khó ,thường thì khi bị hack nó khôn lắm là send đi chỗ khác coi như mất .240$ chơi ptc hơn 1 năm mồ hôi nước mát .quả này nặng quá ..............:binhsua78::binhsua78::binhsua78::binhsua78::binhsua78:

bỏ đi thôi, chứ giờ nó send tiền đi rôj

biết là nó sẽ sent tiền đi và có thể nó cũng exchange rồi. Vì AP giờ đang cháy mà. Nhưng còn nước vẫn còn hy vọng thôi. Mồ hôi nước mắt của mình mà........ gần 5tr bạc chứ ít gì đâu....

biết là nó sẽ sent tiền đi và có thể nó cũng exchange rồi. Vì AP giờ đang cháy mà. Nhưng còn nước vẫn còn hy vọng thôi. Mồ hôi nước mắt của mình mà........ gần 5tr bạc chứ ít gì đâu....

Cần PIN mới chuyển được tiền mà ta ;)) Không lẽ nó biết hết info acc để đổi được PIN :-o

uh thế thì may ra còn hy vọng. Nó chưa chuyển đc tiền.
Nhưng pin thì nó có thể dò được kô?

uh thế thì may ra còn hy vọng. Nó chưa chuyển đc tiền.
Nhưng pin thì nó có thể dò được kô?

PIN nếu cậu lấy theo ngày tháng năm sinh thì còn dễ chứ để PIN khoảng 8 số bất kỳ thì mò = niềm tin :D Nhiều khi tài khoản AP bị hack mà người lấy chẳng thể chuyển đi, vì không có PIN, cũng chẳng biết câu hỏi bí mật thì đổi info sao được 8-} để ngắm thôi ;))

đúng là trên mạng có phần mềm hack tk ngân hàng $250 thì phải chỉ cần tên tk ngân hàng 1 click là người ta lấy đc pass của bạn:binhsua80:đen cho bác thật....thui...yEu lại từ đầu đi bác.

đúng là trên mạng có phần mềm hack tk ngân hàng $250 thì phải chỉ cần tên tk ngân hàng 1 click là người ta lấy đc pass của bạn:binhsua80:đen cho bác thật....thui...yEu lại từ đầu đi bác.

có thật ko bác, nếu thật thì anh em khốn đốn vì nó đây.

pro đâu hết rồi vào giúp đi nào

có ai có kinh nghiệm trong trường hợp này thì chia sẻ cho mọi người để nếu ko may có giống mình thì còn có cơ hội.........

mà mail cái AP của bác còn thì bác phải biết là nó chuyển $ đi hay chưa chứ. AP mà tài khoản thay đổi là nó báo về mail mà ?

Chịu rồi bạn à.mình từng bị rồi.nguyên tắc đơn giản là bằng cách nào đó hacker lấy dc pass.sau đó add mail hacker vào.chọn mail hacker làm chính.rồi del mail bạn đi.như vậy bạn k còn quyền gì về tk ap đó nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,652
171,699
Latest member
baod3m

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week