Solved Các pro về net cho mình hỏi vài câu với !!

Status
Not open for further replies.

peterpaint

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Mình đang tính mua net chiến kiếm ít $ mà có vài thắc mắc sau mong các bro chỉ giùm mình với
1. Acc net vn vs nước ngoài có khác gì nhau ko ?? thấy mấy bro đi mua acc net hay hỏi net vn hay nuoc khac @@
2. Acc net cũng phân biệt acc đúng ko ạ.. ? có acc làm đc nhiều $ hơn phải ko ạ :D ?
3. Khi mua acc net thì phải đổi những thông tìn gì trong acc để an toàn mà seller không thể lấy lại acc :D ?
4. Khi làm net thì net nó trừ tiền lúc nào ạ :D?
5. Giá acc net giờ bao nhiêu $ thì mua đc ạ. :D?

Bro nào ghé vào giúp đc mình thì tks còn ko đá giùm mình nhé :D ... tks các bro

Mình đang tính mua net chiến kiếm ít $ mà có vài thắc mắc sau mong các bro chỉ giùm mình với
1. Acc net vn vs nước ngoài có khác gì nhau ko ?? thấy mấy bro đi mua acc net hay hỏi net vn hay nuoc khac @@
2. Acc net cũng phân biệt acc đúng ko ạ.. ? có acc làm đc nhiều $ hơn phải ko ạ :D ?
3. Khi mua acc net thì phải đổi những thông tìn gì trong acc để an toàn mà seller không thể lấy lại acc :D ?
4. Khi làm net thì net nó trừ tiền lúc nào ạ :D?
5. Giá acc net giờ bao nhiêu $ thì mua đc ạ. :D?

Bro nào ghé vào giúp đc mình thì tks còn ko đá giùm mình nhé :D ... tks các bro

1. Acc vn là info vn,acc nước ngoài là info nước ngoài
2. Acc phân biệt rate(sonic),rate cao thì tiền cao hơn acc rate bình thường.
3.khi mua change mail,pass info,payment ( sonic h change cũng bị lấy lại nên chọn chỗ uy tín mà mua)
4. Net trừ bất kỳ khi nào nó thích và bất cứ con nào chẳng ai biết hay đoán trước được
5. Giá acc net tuỳ theo net,ko có mức giá cụ thể

Upvote 0
1. Acc vn là info vn,acc nước ngoài là info nước ngoài
2. Acc phân biệt rate(sonic),rate cao thì tiền cao hơn acc rate bình thường.
3.khi mua change mail,pass info,payment ( sonic h change cũng bị lấy lại nên chọn chỗ uy tín mà mua)
4. Net trừ bất kỳ khi nào nó thích và bất cứ con nào chẳng ai biết hay đoán trước được
5. Giá acc net tuỳ theo net,ko có mức giá cụ thể
bro cho mình hỏi postback là gì thế ?? vì sao người ta chiến net lại cần phải có postback ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week