• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các Pro nán tí tgian giúp mình với ^^

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Tình hình là tình hình rất chi là tình hình
Mình muốn chơi Zeek nhưng ở nhà mình có 2 máy xài chung modem , mình muốn 2 máy đều ref 1 bạn A ở tuốt nơi nào đó và tất nhiên là mỗi máy đăng kí 1 nick :) nhưng mình thắc mắc vấn đề ip ( nôm na là sợ phạm rule tự ref bản thân )
Câu hỏi thắc mắc là ở cái IP thế này , 2 máy đều vào 1 website có check ip , nó hiện lên ip mình đang sử dụng thì kết quả 2 máy đều khác nhau ở hàng số cuối cùng :binhsua163:

Máy Lap :

Máy Desktop :

[/COLOR]

Rõ ràng tuy xài chung modem nhưng 2 máy có dãy ip khác số cuối chứ đâu có trùng :) vậy liệu mình đăng kí ref như trên liệu có hợp lệ ko ?
Nếu ko hợp lệ vậy cho mình hỏi tiếp câu ngu thứ 2 là mình sẽ ref link bạn A trên máy desk , bạn B trên máy lap ( dự phòng mất công nó bảo là trùng ip ở cách 1 nó ban nick , tự sướng 2 nick trên 1 ip cho 1 link ref của bạn A ) Liệu có hợp lệ ko ??? :binhsua163:
Chờ các BRO vào xem xét và cho lời khuyên hữu ích . Thnk .
Xin đừng chọi tạ , thân thẻ e ốm yếu ko đỡ tạ nổi đâu :binhsua146:

không đc đâu cũng như quán net đó, địa chỉ đó chỉ là địa chỉ ảo thôi nó cùng chung 1 lớp mạng, nhưng khi qua modern sẽ đc NAT qua 1 ip của router để đi ra ISP.

Upvote 0
không đc đâu cũng như quán net đó, địa chỉ đó chỉ là địa chỉ ảo thôi nó cùng chung 1 lớp mạng, nhưng khi qua modern sẽ đc NAT qua 1 ip của router để đi ra ISP.

chính xác nè, 2 IP khác nhau là do cái modern cậu cấp cho mỗi máy 1 IP khác để phân biệt 2 máy. Còn modern ra nhà mạng chỉ theo 1 IP mà thôi :)

Upvote 0
Đừng cheat dưới mọi hình thức! Đến lúc nó ko pay cho lại trách!

Upvote 0
Đừng cheat dưới mọi hình thức! Đến lúc nó ko pay cho lại trách!

mình hem có cheat , nếu cheat thì mình tự ref cho nhau trên 2 máy rồi :D vì có nhiều máy thì tận dụng thôi , có tiền thì ai mà ko ham :D nhiều ít cũng là $$ .
Phương châm tận dụng quãng thời gian mình làm việc và chơi hết mình với quãng thời gian mình relax :x
Chơi hết sức làm hết mình :)

Upvote 0
cho hỏi ké mấy pro zeek
mình đang chơi 1 nick zeek rồi mua thêm 1 acc nhưng hsau quên mất vẫn log vào nick kia và post 1 lần ko biết có sao ko nhỉ?
vì mình chỉ đăng nhâp lại nick kia thêm đúng 1 lần để post ads mà trùng modem
cơ chế của zeek khi phát hiện ra cheat thì block acc luôn hay đến lúc with thì nó không giả tiền vậy??
tại dính 1 lần nên bh vẫn hơi lo :-s

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week