Help Các pro cho hỏi tạo 1 site offer khoảng bao nhiêu củ

banglsvn

Junior
Reactions
23
MR
0.085
Làm admin dễ ẹc, cứ thuê code mua domain, reg net sau đo tuyển mem rầm rô vào, đặc biệt PR cho tốt, Tây Tàu đều biết sau đó ngồi rung đùi , chở bạn gái đi bơi rồi tới ngày ra ngân hàng bỏ tiền vào bao đem về:binhsua146:

Sao lại phải chở bạn gái đi bơi hả pro, thắc mắc đúng đoạn này:binhsua163:

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
Làm admin dễ ẹc, cứ thuê code mua domain, reg net sau đo tuyển mem rầm rô vào, đặc biệt PR cho tốt, Tây Tàu đều biết sau đó ngồi rung đùi , chở bạn gái đi bơi rồi tới ngày ra ngân hàng bỏ tiền vào bao đem về:binhsua146:
vãi pro, đâu phải ai cung~ có tiền trả men khi net chưa paid, cơ mà thuê men chiến offer 45 ngày paid àh

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
Nếu tự solo được thì chẳng đáng bao nhiêu, 1 triệu hoặc vài trăm cũng có rồi. Còn lại để mua socks.
Còn nếu xác định muốn ăn được offer từ việc tuyển mem thì vốn ít nhất cũng phải 30 - 50 triệu để duy trì và hoạt động cũng như hiệu quả tốt nhất.

LeeYoungDK

Junior
Reactions
9
MR
0.000
:d :d :d

Nếu tự solo được thì chẳng đáng bao nhiêu, 1 triệu hoặc vài trăm cũng có rồi. Còn lại để mua socks.
Còn nếu xác định muốn ăn được offer từ việc tuyển mem thì vốn ít nhất cũng phải 30 - 50 triệu để duy trì và hoạt động cũng như hiệu quả tốt nhất.
Vâng. Vậy Đại Ka Hạnh Yết cho em biết làm thế nào để có 1 site solo được ko ạ :) Em làm sô lô thôi đại ka ạ :D

Đời Làm Thuê Mãi Thì Làm Ăn Được Gì - Nói Làm Giề....

Cứ đâm đầu vào làm admin đến lúc die net thì lại nhăn răng ra cười . Tốt nhất là làm member lấy tiền ngay cho chắc cú .
Tui khi bắt đầu làm offer thì làm mem đc 1 tháng. sau chiến solo nè. Ai lại đi làm mem mãi thì có mà dở hơi :)) :D =))

ngockhiem

Newbie
Reactions
114
MR
0.000
Hỏi ngu

Cho em hỏi ngu phát :
1/Làm site offer bình thường đến tháng thứ mấy thì có lời ?
2/Offer trên site thường gồm những gì ợ ?
3/Nếu member cashout thì mình có pay ko ?
AI có site offer nào cho em xem qua với , có gì ủng hộ giùm :binhsua146:

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình cũng đang quan tâm , muốn làm ad mà chưa có k.n

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics