Help Các lợi ích và công dụng của payoneer ( đã test)

rút bt nhé nhưng hình như mỗi lần chỉ rút đc 2 củ, mỗi lần rút bị trừ 20k (vietin bank)
Nên rút citibank , anz chuẩn luôn . Citibank 1 phát 10 tr ko sợ nuốt thẻ :)) vì đút vào lại rút ra mới giao dịch

Nên rút citibank , anz chuẩn luôn . Citibank 1 phát 10 tr ko sợ nuốt thẻ :)) vì đút vào lại rút ra mới giao dịch
citibank đăng ký sau nhỉ.hôm bữa ra citybank nó nói ko làm bank ú được:D

citibank đăng ký sau nhỉ.hôm bữa ra citybank nó nói ko làm bank ú được:D
Mình rút thẻ payoneer tại atm citibank chứ ko dùng thẻ citibank . Citibank tại vn khác gì Tech , acb đâu .

Mình rút thẻ payoneer tại atm citibank chứ ko dùng thẻ citibank . Citibank tại vn khác gì Tech , acb đâu .
à.thì ra là thế

là qua 180 ngày + 45 ngày à? :D
ko. acc của mình nó chỉ limit 45 ngày thôi ý :D

mình thấy có dòng chữa cho with kìa. ko phải sao cậu. mình tưởng có loại limit 45 ngày cho with
thế thì with đi bác, còn có xèng ăn tết.

mình ko có bank cậu àk. chán thật
cậu có giúp mình được ko
bác cứ pm yahoo nhé. cuối năm fix giá xíu cho anh e

ai chỉ mình tạo pp verified US vớii Payoner đi, chỉ sợ bị limit
bác cứ theo hướng dẫn, thoải mái con gà mái, đặc biệt sock tốt hay VPS nhé thì khỏi lo limit

Chs very Acc paypal US = thẻ payoneer xong xuôi vẫn còn lif withdaw đề nghị chủ topic update thêm khi add thẻ payoneer bạn có chỉ có thể rút 500$ về bank thôi nhé.
Muốn lif limit $ with bạn cần 1 thẻ credit card dạng US hoặc SSN :-t nói chung là nthe

Chs very Acc paypal US = thẻ payoneer xong xuôi vẫn còn lif withdaw đề nghị chủ topic update thêm khi add thẻ payoneer bạn có chỉ có thể rút 500$ về bank thôi nhé.
Muốn lif limit $ with bạn cần 1 thẻ credit card dạng US hoặc SSN :-t nói chung là nthe
cái này thuộc bên PP nhé bác, ko thuộc bên PO. vấn đề này thì bác phải qa bài viết PP hoặc nhờ các pro PP nhé bác. mình hỗ trợ PO cho các bác

mình cũng tính đăng kí thử thẻ payoneer không biết đk và chuyển thẻ về vn có mất fee k? fee bao nhiêu ?
thank.

Thớt cho mình hỏi acc payoneer của mình chưa active US payment services. Vậy có rút tiền từ paypal về dc ko?

Thớt cho mình hỏi acc payoneer của mình chưa active US payment services. Vậy có rút tiền từ paypal về dc ko?

bình thường bác, tùy vào số tiền bác rút

thớt, thèn PP của mình đã Verify với 1 thẻ PO rồi - vừa add thêm cái thẻ PO của mình mới nhận được.
add 2 thẻ ko sao chứ? hay là sao này mình remove cái PO cũ đi, giữ cái PO của mình thì tốt hơn

P/S: mà thớt có cách nào để verify phone US ko? thèn PP nó đòi add

thớt, thèn PP của mình đã Verify với 1 thẻ PO rồi - vừa add thêm cái thẻ PO của mình mới nhận được.
add 2 thẻ ko sao chứ? hay là sao này mình remove cái PO cũ đi, giữ cái PO của mình thì tốt hơn

P/S: mà thớt có cách nào để verify phone US ko? thèn PP nó đòi add

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week