Các loại tài khoản nào cần verify bằng thẻ thanh toán quốc tế?

teamsales06

Senior
Reactions
172
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hi anh em, mình biết một số tài khoản cần verify bằng thẻ thanh toán quốc tế như

1. Paypal: charge $1.95 và gửi code 4 số
2. Payza: charge số tiền ngẫu nhiên và yêu cầu nhập vào để verify
3. Skrill (Moneybookers): charge số tiền ngẫu nhiên và yêu cầu nhập vào để verify

Mình tính làm 1 series hướng dẫn verify các loại tài khoản, vậy anh em có thể cho biết còn những loại tài khoản nào yêu cầu verify bằng thẻ thanh toán quốc tế nữa để mình làm một thể cho anh em sử dụng sau này.

Hi anh em, mình biết một số tài khoản cần verify bằng thẻ thanh toán quốc tế như

1. Paypal: charge $1.95 và gửi code 4 số
2. Payza: charge số tiền ngẫu nhiên và yêu cầu nhập vào để verify
3. Skrill (Moneybookers): charge số tiền ngẫu nhiên và yêu cầu nhập vào để verify

Mình tính làm 1 series hướng dẫn verify các loại tài khoản, vậy anh em có thể cho biết còn những loại tài khoản nào yêu cầu verify bằng thẻ thanh toán quốc tế nữa để mình làm một thể cho anh em sử dụng sau này.
thẻ ảo quốc tế sao

Các loại tài khoản nào cần verify bằng thẻ thanh toán quốc tế?

mình hỏi thẻ TTQT nhé còn ảo hay o thì quan trọng gì

Với 3 loại tài khoản đã có guide rồi mình sẽ cập nhật dần ở đây.
Nếu có yêu cầu các loại TK khác, sẽ có guide phục vụ mọi người

Trước hết là Payza, các bạn lưu ý đối với giao dịch ngoại tệ, các bạn gọi lên NH để có số tiền chính xác nhé

Tiếp theo là Moneybookers hay Skrill, các bạn lưu ý đối với giao dịch ngoại tệ, các bạn gọi lên NH để có số tiền chính xác nhé

Paypal thì thường quá rồi, dùng code nên o cần gọi ai cả, login vào lấy code luôn

đúng rồi bác, cần verify mới dùng được các tính năng nâng cao như gửi tiền, rút tiền.
hiện tại gửi OK rồi, còn rút thì chắc phải 1-2 tuần nữa mới tự động, bây giờ thì có thể rút tại quầy thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week