Airdrop Các kèo vote trên coinex cực hót, không nên bỏ qua

anh em vô vote coin AUX đi nhá, ăn nãy h 20 acc rồi :D 1 vote 250k token
thanks em chém luôn, tiện hôm qua nay theo dõi telegram của VCC thấy nó kêu pump giá ghê quá, lúc bán ico đã 0.4$ rùi trước nó trade thử trên sàn exchange... marterco gì đó là 0.6$, các bác từ từ hãy bán nhé. em cũng về được 5 account

thanks em chém luôn, tiện hôm qua nay theo dõi telegram của VCC thấy nó kêu pump giá ghê quá, lúc bán ico đã 0.4$ rùi trước nó trade thử trên sàn exchange... marterco gì đó là 0.6$, các bác từ từ hãy bán nhé. em cũng về được 5 account
Coin aux khong biết con đc k. Hôm qa đc có 19 nick. Vcc thì em đc 100 k biết rác hay k

Có bác nào về em BOS không ? em này mà về cũng được 5$/ Account mà thấy nó mấy ngày rùi không về. Hỏi admin thì cứ nói là vẫn đang phát.

thằng này có vẻ khoai, nó đòi twister tag 5 bạn, toàn twister mới ít follower quá
Khoai chỗ nào b. Hay b thích vote coin tiền tư chui vào ví. CEO thằng này giàu đó. Hiện tại 1 eth = 1m5 aux giá token sale r2. Bạn vote 19 nick như mình xem đc bao nhiu. Sau nay giá có thể còn lên. Sắp lên vài sàn nha. Vô tele ma đọc thông tin :popo_doubt: mà nhắc luon là twitter. K phải twister. Cày 7-8 ngày là 5k follow r bạn.

Khoai chỗ nào b. Hay b thích vote coin tiền tư chui vào ví. CEO thằng này giàu đó. Hiện tại 1 eth = 1m5 aux giá token sale r2. Bạn vote 19 nick như mình xem đc bao nhiu. Sau nay giá có thể còn lên. Sắp lên vài sàn nha. Vô tele ma đọc thông tin :popo_doubt: mà nhắc luon là twitter. K phải twister. Cày 7-8 ngày là 5k follow r bạn.
Mình mới lập twitter nên chưa biết tăng số lượng follower thế nào. chỉ mình được không ?

Khoai chỗ nào b. Hay b thích vote coin tiền tư chui vào ví. CEO thằng này giàu đó. Hiện tại 1 eth = 1m5 aux giá token sale r2. Bạn vote 19 nick như mình xem đc bao nhiu. Sau nay giá có thể còn lên. Sắp lên vài sàn nha. Vô tele ma đọc thông tin :popo_doubt:
Mình mới lập twitter nên chưa biết tăng số lượng follower thế nào. chỉ mình được không ?
Mình có lâp vài top chi ae r. B vô mục bounty tìm top nha. Mà cẩn thận ăn ban vì nick mới :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week